| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Màn hình LED Video Wall P10 Full Color Ngoài trời Thâm Quyến cho Quảng cáo Thương mại
| Thông số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 10000m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 10-300m |
| Điều chỉnh độ sáng từng điểm ảnh | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu từng điểm ảnh | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Chế độ điều khiển | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | quét tĩnh |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thủ công, hoạt động tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước. Không mất thang xám |
| Điểm lỗi | <1> |
| Thời gian hoạt động | >72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lỗi | >500 giờ |
| Tuổi thọ | >100000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | phạm vi nhiệt độ hoạt động -20℃-50℃ |
| Công suất tối đa :/m2 | <600w |
| Công suất trung bình :/m2 | <200w |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại các lỗi tiềm ẩn gửi cảnh báo đến người vận hành (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | Windows 1999, Windows |
| Cáp nguồn đầu vào | AC110v đến 220v |
| Đầu vào tín hiệu | DVI |
| Bảo hành | Bảo hành chất lượng 2 năm, hỗ trợ phụ tùng thay thế 10 năm |
Trở thành nhà cung cấp hàng đầu các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và đổi mới, tận tâm giúp các công ty khác thành công và phát triển.
Đóng gói: hộp gỗ, hộp bay để lựa chọn
Vận chuyển: bằng đường hàng không, đường biển, đường sắt, DHL, bạn là ông chủ
Vui lòng cung cấp chi tiết yêu cầu của bạn càng rõ ràng càng tốt. Để chúng tôi có thể gửi báo giá cho bạn lần đầu tiên. Để thiết kế hoặc thảo luận thêm, tốt nhất là liên hệ với chúng tôi qua Skype/email/Whatsapp, trong trường hợp có bất kỳ sự chậm trễ nào.
Chúng tôi có màn hình LED trong nhà/ngoài trời/di động / màn hình LED cho thuê / màn hình LED sân khấu / màn hình LED quảng cáo để bạn lựa chọn. Dịch vụ tùy chỉnh cũng có thể được cung cấp.
Luôn luôn: 7-17 ngày sau khi nhận được thanh toán của bạn, tùy thuộc vào số lượng đơn hàng của bạn, đôi khi chúng tôi có sẵn hàng, có thể giao hàng trong vòng 7 ngày.
Chúng tôi có bảo hành chất lượng 2 ~ 5 năm, các bộ phận thay thế như mô-đun LED, thẻ thu, thẻ điều khiển, nguồn điện bị hỏng không phải do lỗi của con người, thì sẽ được bảo trì miễn phí và gửi lại cái mới để thay thế.
Sản phẩm LED của chúng tôi phải được kiểm tra ít nhất 72 giờ trước khi giao hàng, từ khâu mua nguyên liệu đến giao hàng, mỗi bước đều có hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt để đảm bảo màn hình LED có chất lượng tốt.
Chúng tôi cung cấp đào tạo miễn phí cho khách hàng, hướng dẫn khách hàng cách thiết lập màn hình, cấu hình thông số, phát video qua hệ thống điều khiển Nova star và colorlight hoặc Linsn, kỹ sư của chúng tôi có thể hướng dẫn trực tiếp bạn cách điều khiển, hoặc giúp bạn nếu bạn thực sự không biết cách điều khiển (Kỹ sư của chúng tôi có thể nói tiếng Anh, chúng tôi có thể tiết kiệm nhiều thời gian).