| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 5sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D / P, T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình LED P10 ngoài trời lớn cho bảng quảng cáo với bảo hành 3 năm
Thang độ xám cao - Hình ảnh đẹp hơn
Giá Màn hình LED PH10 được sản xuất bằng cách sử dụng vật liệu chất lượng tốt nhất, được mua từ các nhà cung cấp uy tín nhất. Các sản phẩm cuối cùng có chất lượng cao cấp và mang lại kết quả tốt nhất. Tốc độ làm tươi và thang độ xám cao đảm bảo chất lượng hình ảnh luôn liền mạch.
Độ sáng cao, Chất lượng tốt hơn
Việc lắp đặt ở những nơi ngoài trời yêu cầu màn hình phải tạo ra độ sáng cao. Độ sáng cao và các tính năng độ nét cao của Giá Màn hình LED PH10 đảm bảo hình ảnh chất lượng tuyệt vời - làm cho nó phù hợp hoàn hảo cho sân khấu, ngân hàng, đường cao tốc, quảng cáo, nhà ga, sân vận động và các địa điểm ngoài trời khác.
Màn hình quảng cáo P10 Tính năng của Bảng hiển thị LED chống thấm nước ngoài trời:
1) Độ sáng cao và có thể điều chỉnh, đáp ứng nhu cầu thay đổi của khách hàng trong môi trường.
2) Có sự phù hợp ánh sáng tốt và không có khảm.
3) Sử dụng pixel ảo, hiệu ứng xem tốt hơn cho cả văn bản & đồ họa và video.
4) Có góc nhìn lớn hơn: Góc ngang 160 độ / góc nâng 140 độ. Đạt được hiệu ứng sống động trong bất kỳ vị trí nào của phạm vi xem.
5) Bất kỳ đèn LED nào trong mỗi pixel đều có thể được sửa chữa tương ứng, giúp giảm chi phí bảo trì màn hình.
6) Khả năng phát thải nhiệt tốt
7) Thân thiện với môi trường.1. Màn hình LED/màn hình LED ngoài trời đầy đủ màu sắc có thể được sử dụng trong môi trường ngoài trời như quảng trường văn hóa hoặc thư giãn, phố đi bộ thương mại, khu dân cư, trung tâm thành phố, v.v. Địa điểm, với đặc tính chống ẩm, chống gió, chống nắng, chống tĩnh điện, chống đóng băng, chống thấm nước, mục đích của nó là tuyên truyền quảng cáo ngoài trời hoặc phát các tin tức hoặc sự kiện quan trọng hoặc chương trình TV, làm phong phú đời sống văn hóa của cư dân, thúc đẩy toàn bộ hình ảnh hóa của khu vực, v.v.
(Màn hình sân khấu LED, Bảng hiệu LED ngoài trời, Màn hình LED đám cưới, Màn hình điện tử LED sân khấu, Màn hình LED lớn đầy đủ màu sắc, màn hình led quảng cáo, màn hình led ngoài trời, màn hình led trong nhà)
Màn hình LED quảng cáo P10 Thông số kỹ thuật:
Thông số kỹ thuật mô-đun
| Loại màu | Màu sắc thực tế |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Pixel led | SMD3528 |
| Tỷ lệ phân giải | 32*16 |
| IC điều khiển | MBI5024 |
| Điện áp làm việc | DC5V |
| Công suất | 100W |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C - +50°C |
Thông số kỹ thuật màn hình
| Mục | Mô hình |
| Vật chất | Sắt/Thép |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 960*960mm |
| Tỷ lệ phân giải | 64*48 |
| Số lượng mô-đun | 4*6 |
| Mật độ | 10000 điểm/m2 |
| Độ chói cân bằng trắng | ≥6500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500 |
| Góc nhìn ngang | 110 |
| Góc nhìn dọc | 50 |
| Cấp độ bảo vệ | Trước/sau: IP67/IP43 |
| Độ không phẳng | 1mm |
| Khoảng thời gian mô-đun | 1mm |
| Cân nặng | 35kg |
| Công suất tối đa/m2 | 600W |
| Tần số khung hình | ≥60Hz/s |
| Tần số làm mới | ≥300Hz/s |
| Cấp độ xám | 16777216 |
| Độ chói điều chỉnh | 256 cấp độ bằng tay & 8 cấp độ bằng quang học/màu |
| Tín hiệu đầu vào | RF, S-video, RGB, RGBHV, YUV, YC&Composition, v.v. |
| Hệ thống điều khiển | Thẻ chỉnh sửa phi tuyến tính PCTV + thẻ hiển thị DVI + thẻ điều khiển chính + truyền dẫn sợi quang (Tùy chọn) |
| MTBF | >5000h |
| Tuổi thọ | >100000h |
| Tỷ lệ đốm | <0.0002 |
Tốc độ làm tươi cao
Giá Màn hình LED PH10 được sản xuất theo công nghệ mới nhất - chế độ quét động mang lại độ sáng cao hơn và tốc độ làm tươi cao. Nó có tốc độ làm tươi cao 1000Hz, tạo ra kết quả chất lượng tốt nhất ở dạng hình ảnh, video và văn bản.
Hệ thống điều khiển
![]()
Chứng chỉ:
![]()
* Sứ mệnh của chúng tôi:
Trở thành nhà cung cấp hàng đầu các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và đổi mới dành riêng để giúp các công ty khác thành công và phát triển.
Tại sao chọn chúng tôi?
![]()
Đóng gói & Vận chuyển
Đóng gói: hộp gỗ, vali hàng không để lựa chọn
Vận chuyển: bằng đường hàng không, đường biển, tàu hỏa, DHL, bạn là ông chủ
![]()