1. Độ sáng cao, ≥4000cd/㎡, là thiết bị đầu cuối hiển thị lớn duy nhất có thể được sử dụng cả ngày ngoài trời
2. Tuổi thọ cao, ≥ 100.000 giờ
3. Góc nhìn rộng. Góc nhìn trong nhà là ≥ 160 độ, góc nhìn ngoài trời là ≥ 120 độ
4. Hệ thống điều khiển thông minh, hai loại hệ thống, được điều khiển trực tiếp bằng máy tính hoặc bằng WiFi.
5. So với màn hình Lcd, màn hình led có thể được tạo thành hình dạng tùy ý và được nối liền mạch.
Thông số kỹ thuật của Màn hình LED quảng cáo P8
| Khoảng cách điểm ảnh (mm) | 8mm |
| Loại LED | SMD3535 |
| Thành phần điểm ảnh | 1R1G1B |
| Phương pháp quét | 1/8 |
| Độ sáng màn hình (cd/sqm,nit) | >6500nits (có thể điều chỉnh) |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình (W/sqm) | 305 |
| Mức tiêu thụ điện năng tối đa (W/sqm) | 610 |
| Độ phân giải mô-đun (điểm) | 32 điểmX16 điểm |
| Kích thước mô-đun (mm) | 256mmX128mm |
| Mật độ điểm ảnh (điểm/sqm) | 15625 điểm |
| Khoảng cách xem (m) | 8-150m |
| Trọng lượng điểm ảnh | 350g |
| Công suất điểm ảnh (tối đa) | 16 W/PCS |
| Phạm vi trực quan | >8 m |
| Cấp độ xám | ≥10 BIT |
| Nhiệt độ màu | 11000±500K |
| Góc nhìn | Đòn bẩy: 105° dọc: 50° |
| Tuổi thọ | >50.000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc (độ C) | -10~+50' |
Hiệu suất ngoài trời nổi bật
Màn hình được tạo ra để có hiệu suất ngoài trời chất lượng cao nhất và nó mang lại điều đó một cách hoàn hảo. Xem hình ảnh, video, văn bản và nhiều thứ khác với mọi chi tiết. Màn hình độ phân giải cao cung cấp đầu ra hoàn hảo về hình ảnh ở khu vực ngoài trời - trong mọi điều kiện môi trường.
Ưu điểm của Sản phẩm của chúng tôi
1. Cấu trúc sản phẩm có khả năng chống gió 100 Km/h và động đất 8 độ.
2. Với hiệu suất chống thấm nước tuyệt vời, hệ thống điện an toàn và đáng tin cậy.
3. Tất cả các thành phần của sản phẩm có thể được xử lý theo yêu cầu của khách hàng.
4. Tất cả các vật liệu đều là vật liệu thân thiện với môi trường.
5. Tuổi thọ của sản phẩm là hơn 5 năm.
6. Bảo hành từ 2~5 năm.
7. Chúng tôi có thể cung cấp thêm dịch vụ lắp đặt, hỗ trợ kỹ thuật thường xuyên và đào tạo.
![]()
![]()
![]()
![]()
Hệ thống điều khiển
![]()

