| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Hệ thống full color không đồng bộ Bảng quảng cáo LED P 6 ngoài trời cho quảng cáo trung tâm thương mại
lợi ích của chúng ta
Khoa học quản lý sản xuất hiện đại
Công ty có thiết bị sản xuất tiên tiến hiện đại, phương pháp quản lý khoa học và nghiêm ngặt, chú trọng đến chi tiết và chất lượng.Chúng tôi có một đội ngũ chất lượng cao để cung cấp cho khách hàng những sản phẩm chất lượng cao, hiệu quả về chi phí.
Thiết kế trước khi bán
Trước khi bán hàng, chúng tôi đã lắng nghe cẩn thận nhu cầu của khách hàng, lựa chọn hợp lý các sản phẩm phù hợp với khách hàng và phát triển một loạt các giải pháp màn hình LED tuyệt vời.Sự hài lòng của khách hàng là mục tiêu không ngừng theo đuổi của chúng tôi.
Dịch vụ sau bán hàng nhanh chóng
Sau khi bán hàng, chúng tôi kiên nhẫn trả lời các câu hỏi của khách hàng, tiếp nhận phản hồi kịp thời và chính xác từ khách hàng, cải thiện tình trạng thiếu hàng, cập nhật chất lượng sản phẩm, giải quyết các mối quan tâm của khách hàng và luôn tuân thủ một thái độ khoa học nghiêm túc và đổi mới.
Tham số mô-đun
| Cao độ pixel | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32dots |
Thông số tủ
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Chất liệu tủ | Tủ sắt |
| Trọng lượng tủ | 32,5kg |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 27778 chấm / m² |
| độ sáng | ≥6500 cd / m² |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 750W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 290 W / m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 14-16bits |
| Tần số khung hình | ≥480 khung hình / giây |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Quá nhiệt / Quá tải / Giảm nguồn / Rò rỉ nguồn / Chống sét, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
Tham số hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách kiểm soát | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Hình ảnh chi tiết
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Thâm Quyến SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy tiêu chuẩn mới, khoảng 100 nhân viên.Chúng tôi có bộ phận R & D xuất sắc và công nhân dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình hiển thị đầy đủ màu sắc dẫn trong nhà, màn hình hiển thị màu sắc đầy đủ ngoài trời dẫn trong nhà, màn hình led ô tô không dây dẫn, màn hình áp phích, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, xe lửa nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v.Chúng tôi thích ứng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và ở đâu, chúng tôi luôn lấy tôn chỉ: chuyên nghiệp làm nên chất lượng tốt, giá thành sản phẩm tốt đưa ra thị trường giá sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.
![]()
Giấy chứng nhận
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói: 1. đóng gói trường hợp gỗ cho tủ thép ủi.
2. đóng gói trường hợp nhẹ cho tủ nhôm đúc.
Chuyển: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!