| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 2 PC |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Điểm ảnh | 4mm |
| Loại dẫn | SMD2121 |
| Chức năng hiển thị | Video/Hình ảnh |
| không thấm nước | IP43 |
| Tủ | Nhôm đúc khuôn |
| MBI | 5124 |
| Góc nhìn | H:100°V:50° |
| Điện áp | DC5V |
| Kích thước mô-đun | 320×160mm |
| Kích thước tủ | 640×640mm |
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 4 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m2 | 40000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 80×40 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320×160 |
| Xem khoảng cách | ≥0,5m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể được thêm vào |
| Điều chỉnh màu một điểm | Có thể được thêm vào |
| Độ sáng cân bằng trắng | >1000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120° |
| Góc nhìn dọc | 60° |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14bit |
| Quá trình màu xám | 1024×1024×1024/16834×16834×16834/65536×65536×65536 |
| Khoảng cách kiểm soát | Cáp Internet:100m, đa màng:500m, monofilm:5km |
| Chế độ lái xe | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | 20/1 |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Máy tính đồng bộ |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng dẫn sử dụng, vận hành tự động, điều chỉnh liên tục vô cấp 255 bước. Không mất màu xám |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1/10000 |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | > 5000 giờ |
| Thời gian sống | 100000 giờ |
| Toàn màu trắng (độ sáng giảm một nửa) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45oC Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65oC |