| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 6 cái |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel/pixel/m² | 27778m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192*192 |
| Khoảng cách xem | 6-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m² |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 3000Hz |
| Giờ làm việc | >72giờ |
| Thời gian sử dụng | >100000giờ |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 55°C |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | <300w> |
| Bảo hành | 3 năm |