| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P10 |
| MOQ: | Đàm phán |
| giá bán: | 412-578USD/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2/tháng |
Bảng điều khiển màn hình Led đủ màu chống nước / Mô-đun Led P10 SMD với giá cạnh tranh
Dịch vụ của chúng tôi:
1. Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá cả của chúng tôi sẽ được trả lời sau 24 giờ.
2. Đội ngũ nhân viên được đào tạo bài bản và giàu kinh nghiệm để trả lời mọi thắc mắc của bạn bằng tiếng Anh lưu loát.
3.OEM & ODM, bất kỳ màn hình tùy chỉnh nào của bạn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
4. Tàu phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mẫu hiện tại của chúng tôi.
5. Bảo vệ khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn
Giới thiệu chức năng sản phẩm:
1) Cường độ cao và có thể điều chỉnh, do đó có thể đáp ứng yêu cầu của khách hàng theo môi trường.
2) Sự bình đẳng tốt nhất, giải quyết đáng khen ngợi vấn đề khảm, có độ đồng nhất tuyệt vời của ánh sáng
3) Để hình ảnh và ký tự có hiệu ứng hiển thị rõ ràng, tinh tế và chân thực
Màn hình rèm LED
4) Góc nhìn lớn tới 110 độ theo chiều ngang, 60 độ theo chiều dọc
5) Có thể sửa chữa từng đèn led nên chi phí bảo trì thấp hơn và dễ sửa chữa.
6) Thường áp dụng cho thể thao thể chất, quảng cáo, ngân hàng, sàn giao dịch chứng khoán, nhà ga, bến cảng, màn hình P6 trong nhà, v.v.
Phân biệt:
| Màn hình hiển thị đèn LED quảng cáo P10 | |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m2 | 10000/mét vuông |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x1601MM |
| Xem khoảng cách | 14-300m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể được thêm vào |
| Điều chỉnh màu một điểm | Có thể được thêm vào |
| Độ sáng cân bằng trắng | >7500cd/mét vuông |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách kiểm soát | Cáp Internet:100m, đa màng:500m, monofilm:2km |
| Chế độ lái xe | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | QUÉT 1/4 |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | >600Hz |
| Chế độ điều khiển | Máy tính đồng bộ |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng dẫn sử dụng, vận hành tự động, điều chỉnh liên tục vô cấp |
| 255 bước. Không mất màu xám | |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1/10000 |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | > 5000 giờ |
| Thời gian sống | 100000 giờ |
| Toàn màu trắng (độ sáng giảm một nửa) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45oC |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra thông tin liên lạc, kiểm tra nguồn điện, |
| màn hình nhiệt độ (cần tùy biến) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, |
| gửi các dấu hiệu cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Chiều rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Độ lệch <3% |
| Độ sáng đồng đều | <10% |
| Độ đồng đều màu sắc (tọa độ màu) | ±0,003 |
| Yêu cầu cung cấp điện | AC85-264V(50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | đang làm việc: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ: 10-95% |
Kết quả của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
Công ty chúng tôi:
Công ty TNHH Điện tử ShiChuangXin Ke Thâm Quyến là một doanh nghiệp công nghệ cao tích hợp dịch vụ R&D, thiết kế, sản xuất, tiếp thị và hậu mãi của màn hình LED.
Chúng tôi có thể cung cấp tất cả các loại màn hình led trong nhà và ngoài trời, và nó được sử dụng rộng rãi trong ngân hàng, văn phòng truyền thông, công nghiệp điện lực, giao thông, sân vận động và khu thể thao, trung tâm thương mại, giải trí cho các ứng dụng quảng cáo, thể thao, sự kiện, tin tức chứng khoán/thể thao, trung tâm tin nhắn, giá cả, v.v. Tủ LED cơ bản dễ dàng lắp đặt và bảo trì của khách hàng hơn để đáp ứng yêu cầu thị trường.
Chúng tôi cũng nổi tiếng về việc xây dựng Màn hình LED tùy chỉnh sẽ đáp ứng nhu cầu cụ thể và riêng biệt của bạn. Quan trọng hơn, chúng tôi cam kết cung cấp sản phẩm chất lượng với giá cả cạnh tranh và dịch vụ khách hàng vượt trội. Với hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, nhóm R&D và sản xuất mạnh mẽ, SCXK đã trở thành một trong những công ty hoặc ngành công nghiệp màn hình LED hàng đầu ở Thâm Quyến.
![]()
![]()
Những câu hỏi thông thường:
Câu 1: Độ phân giải pixel để lựa chọn là bao nhiêu?
A1: Dòng trong nhà: P1.25, P1.56, P1.667, p1.875,p2,p2.5,p2.6,p3,p3.91,p4
Dòng ngoài trời: P4.8, P5.9 Dòng ngoài trời MG5: P5.9, P6.9, P7.8, P8.9, P10.4
Câu 2: Nó được sử dụng ở đâu?
A2: Biểu diễn, hoạt động thể thao, quảng cáo, xuất bản thông tin, hoạt động kỷ niệm, giải trí khách sạn, v.v.
Một loại nhận ra Đa chức năng cho màn hình led sân khấu sáng tạo, màn hình led quảng cáo, rèm phông nền bầu trời, màn hình sân vận động, sàn nhảy và màn hình ngoài trời để sử dụng trong nhà.
Câu 3: Nó có thể phát video HD không?
Trả lời 3: Có, nó có thể nhận ra chức năng video HD với một số hệ thống điều khiển khác nhau, chẳng hạn như Nova, Mooncell,linsn, v.v.
Q4: Những gì sau khi dịch vụ có thể cung cấp?
A5: Bảo hành một năm, hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến 24h, bthăm hỏi khách hàng mỗi năm
Cử nhân viên kỹ thuật đến hiện trường các hoạt động quan trọng của khách hàng
Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi và hỏi chúng tôi thêm thông tin, luôn chờ đợi bạn!!!