| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | SMD ngoài trời P10 |
| Độ phân giải | 10mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 10.000/m² |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Khoảng cách xem | 10-300m |
| Độ sáng | >5000cd/m² |
| Góc nhìn | 120° ngang, 60° dọc |
| Tần số quét | >3000Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa: 950W/m², Trung bình: 350W/m² |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |