| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 5 CÁI |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 27778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192x192 |
| Khoảng cách xem | 5-400m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3500Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20-45°C |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |