| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mét vuông mỗi tháng |
| Đặc điểm kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m2 | 27778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192x192 |
| Xem khoảng cách | 5-400m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | >3500Hz |
| Phạm vi nhiệt độ làm việc | -20-45oC |
| Công suất tối đa/㎡ | <900W |
| Công suất trung bình/㎡ | <350W |
| Thời gian sống | 100000 giờ |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
Vỏ gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn. Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.