| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Ứng dụng màn hình Poster:
Ứng dụng cho trung tâm mua sắm, hội trường hội nghị, phòng điều khiển, sân bay, nhà ga, siêu thị, nhà hàng và các dịp khác, v.v.
Có thể được sử dụng như:
1. Nền tảng tuyên truyền, cửa sổ trình diễn thương hiệu.
2. Thông tin hướng dẫn mua sắm, phát hành thông tin dịch vụ hỗ trợ.
3. Thông báo khẩn cấp, phát hành thông tin thị trường.
4. Nền tảng quảng cáo.
Thông số kỹ thuật:
| Mục | Thông số |
| Khoảng cách điểm ảnh | PH3mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Loại LED | SMD2121 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64dots |
| Độ phân giải tủ | 640*192pixels |
| Kích thước tủ | 2000x630mm(h*l) |
| Vật liệu tủ | Thép |
| Mật độ | 122880pixels |
| Độ sáng | ≥1200cd |
| Phương pháp quét | 1/32S |
| Khoảng cách xem tốt nhất | ≥3m |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 900W/pc |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 300W/pc |
| Trọng lượng | 36.5kg/pc |
| Thang độ xám | R(256bit) x G(256bit) x B(256bit) |
| Màu sắc | sR(1024) x G(1024) x B(1024) |
| Tần số làm tươi | 1920HZ |
| Góc nhìn | Ngang: 140°, Dọc: 140° |
| Tần số khung hình | ≥1920Hz |
| Tỷ lệ điểm ảnh ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| MTBF | >5,0000 giờ |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Chế độ điều khiển | WIFI+USB(4G có sẵn) |
| Điện áp làm việc | AC 100/200v 50-60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến +50 |
| Độ ẩm hoạt động | 10% đến 80% |
| Mức độ bảo vệ | IP43 mặt trước, IP31 mặt sau |
![]()
Tại sao chọn chúng tôi
Chất lượng liên tục
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong màn hình led, thiết bị được cập nhật thường xuyên. Hơn nữa, sản xuất theo mô-đun và tiêu chuẩn hóa độc đáo đảm bảo chất lượng liên tục cho sản phẩm của chúng tôi.Giá cả cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng sản xuất theo mô-đun hiệu quả. Chúng tôi luôn gắn bó với việc thúc đẩy đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để mang lại lợi ích cho khách hàng.
Giao hàng nhanh chóngKhi chúng tôi hứa ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện. Các quy trình đặc biệt như hàng tồn kho khẩn cấp sẽ được sử dụng để duy trì việc cung cấp sản phẩm của bạn không bị gián đoạn.Dịch vụ hoàn hảo
Trước khi bán: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ giới thiệu các sản phẩm phù hợp cho bạn.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.Hồ sơ công ty
Thâm Quyến SCXK Electronic Co.,Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên. Chúng tôi có bộ phận R&D xuất sắc và nhân viên dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt. Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình led full color trong nhà, màn hình led full color ngoài trời, màn hình led full color trong nhà, màn hình usd xe hơi không dây led, màn hình poster, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trong trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. Chúng tôi áp dụng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới. Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng tôi ở, chúng tôi luôn tuân thủ nguyên tắc là: chuyên nghiệp tạo ra chất lượng tốt, sản phẩm giá tốt cho thị trường để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi.
Chứng chỉĐóng gói và vận chuyển
Đóng gói
:1. Đóng gói bằng thùng gỗ cho tủ thép ủi.
2. Đóng gói bằng thùng bay cho tủ nhôm đúc.
![]()
Giao hàng
![]()
: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc với chúng tôi!