| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P3.91 |
| MOQ: | 5sqm |
| giá bán: | 859-1100USD/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, L / C, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2/tháng |
Màn hình LED đầy màu ngoài trời P3.91 Độ sáng 6000nits Quảng cáo bán nóng
Chuẩn bị nhanh:
1. độ phân giải cao và thang màu xám thấp.
2- Dễ dàng chuyển cho thuê với trọng lượng nhẹ.
3Nguồn cung cấp năng lượng mạnh có thể được sử dụng trong một thời gian dài.
4Hệ thống điều khiển cho LSN, hiển thị đồng bộ với điều khiển PC bởi DVI.
5. độ phân giải cao mà hình ảnh có thể được hiển thị rõ ràng.
Mô tả sản phẩm:
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 65410dots/square meter |
| Kích thước mô-đun/mm | 500x500 |
| Khoảng cách xem | 4-50m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 6000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/8 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 1200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 1200W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | <380W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
Dịch vụ của chúng tôi
1.Quý khách sẽ được trả lời trong 24 giờ.
2. Các nhân viên được đào tạo tốt và có kinh nghiệm để trả lời tất cả các yêu cầu của bạn bằng tiếng Anh trôi chảy.
3.OEM & ODM, bất kỳ màn hình tùy chỉnh của bạn chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
4Các tàu phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mô hình hiện tại của chúng tôi.
5Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin riêng tư của bạn
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi và hỏi chúng tôi thêm thông tin, chờ đợi bạn mọi lúc!!!