| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 5 CÁI |
| giá bán: | 386$-552$ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
P6 Khung hiển thị video LED đầy màu ngoài trời / SMD 3535Led Video Display Panel với CE
*Nhiệm vụ của chúng tôi:
Để trở thành nhà cung cấp hàng đầu của các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và sáng tạo dành riêng để giúp các công ty khác thành công và phát triển.
* Màn hình LED SMD P6Mô tả sản phẩm
1. nhẹ. thuận tiện trong vận chuyển và lắp đặt & tiết kiệm chi phí lao động, phù hợp cho các chương trình dòng chảy.
2- Dáng vẻ đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. nối đúng, được lắp đặt & tháo dỡ bởi một người mà không có công cụ.
4. giao diện hoạt động nhân bản với đèn chỉ báo hỏng, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không có thiệt hại cho thang màu xám, đạt được công nghệ gỡ lỗi cho hình ảnh đẹp.
*Màn hình LED SMD P6Ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thể thao, sân chơi, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, trạm xe buýt và nhà ga đường sắt.
--- Mặt tiền của các trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố.
--- Show-business, buổi hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
Màn hình LED SMD P6Các thông số kỹ thuật
| Điểm | Parameter mô đun |
| Loại pixel | Màu sắc thật sự |
| Màu Pixel | RGB |
| Kích thước mô-đun | 320*320mm |
| Pixel LED | SMD3535 |
| Pitch pixel | 6mm |
| Tỷ lệ giải quyết | 32*32 |
| Cách lái xe | 1/8 |
| IC lái xe | MBI5024 |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Sức mạnh | 80W |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C - +50°C |
| Điểm | Parameter màn hình |
| Vật liệu | Nhôm |
| Màu sắc | Màu đen |
| Kích thước | 960*960mm |
| Tỷ lệ giải quyết | 96*96 |
| Số lượng module | 5*5 |
| Mật độ | 10000dots/m2 |
| Độ sáng cân bằng trắng | 7000-11000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500 |
| Thiên thần nhìn ngang | 110 |
| Thiên thần nhìn thẳng đứng | 50 |
| Mức độ bảo vệ | Trước/sau: IP67/IP65 |
| Không phẳng | < 1mm |
| Khoảng thời gian module | < 1mm |
| Trọng lượng | 40kg |
| Công suất tối đa/m2 | 750W |
| Tần số khung hình | ≥ 60Hz/s |
| Tần suất làm mới | 800-3840Hz |
| Màu xám | 1024*1024*1024Grade/1073741824 |
| Độ sáng được điều chỉnh | 256 độ bằng quang tự động / màu & 8 độ bằng tay |
| Tín hiệu đầu vào | RF, S-video, RGB, RGBHV, YUV, YC&Composition, vv |
| MTBF | >5000h |
| Tuổi thọ | >100000h |
| Tỷ lệ đốm |
<0.0001 |
Trường hợp của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
Packing&Shipping:
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp