| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 7 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
SMD2121 4mm Nội thất cao độ phân giải LED Video màn hình tường Tiết kiệm năng lượng
Tính năng màu đầy đủ trong nhà:
1. màn hình hiển thị LED của chúng tôi có thể chơi các định dạng tập tin video khác nhau tương thích chỉ khi tập tin có thể được chơi trên
máy tính của bạn, ví dụ như AVI, MOV, MPG, DAT, VOB.
2Màn hình hiển thị LED có giao diện dữ liệu tùy chọn tùy thuộc vào yêu cầu của khách hàng như DVI, VGA,
RGB, Pr Pb HDMI vv
3. màn hình LED của chúng tôi là PC kết nối và đồng bộ hiển thị tất cả các loại từ, văn bản, biểu đồ, hình ảnh, đèn flash,
video hiện có, video thời gian thực, phim hoạt hình 2 chiều, và phim hoạt hình 3 chiều được hỗ trợ bởi cá nhân của bạn
máy tính.
4. màn hình LED của chúng tôi có phần mềm hệ thống điều khiển miễn phí với cập nhật trực tuyến và 12 loại ngôn ngữ bao gồm
Tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Ba Lan, tiếng Ý, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Nga và tiếng Hàn.
5- Sự suy giảm thấp, mức độ màu xám cao, ổn định tốt, chống tĩnh.
6. siêu mỏng và siêu nhẹ.
Các thông số kỹ thuật:
| Các mục | P4 màn hình LED màu đầy đủ trong nhà SMD 3-in-1 |
| Kích thước pitch | 4mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Module pixel ((dots)) | 80*40 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Chip LED | Epistar |
| Thang màu | 65536 độ/16777216 màu sắc |
| Mật độ pixel | 62500 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | 140/120 độ |
| Độ sáng | ≥ 1000cd/m2 |
| Điều chỉnh độ sáng | 64 cấp tự động hoặc thủ công |
| Khoảng cách xem | ≥4m |
| Tiêu thụ năng lượng | 250-750W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 30kg/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | ¥20°C~+55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~95%RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |
| Đi ra khỏi tầm kiểm soát. | ≤ 3/10,000 |
| Toàn bộ màn hình phẳng | ≤1mm Điểm nối |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 700Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 120m (không có bộ lặp), sợi một chế độ: 20km, Sợi đa chế độ: 500m |
| Sức mạnh | 110V/220V±15% 50~60Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp/window 7 |
| Chế độ lái xe | điều khiển dòng điện không đổi, quét 1/8 |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480 VGA1600X1024 |
| Cách bảo trì | Truy cập phía sau |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;Composite Video;SDI |
Dự án màn hình LED đầy màu trong nhà
![]()
* Các ứng dụng
Màn hình LED có thể được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, đa phương tiện, sân vận động, sân khấu, triển lãm cho thuê, hướng đi giao thông, v.v.
* Ưu điểm của chúng tôi
Nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp
1. Dịch vụ OEM, Không có MOQ
2. Dễ lắp đặt, các mặt hàng thường xuyên trong kho
3Cung cấp thiết kế miễn phí như yêu cầu.
4. điều khiển từ xa và điều chỉnh có sẵn.
5Cái vỏ gỗ hay vỏ máy bay, anh là sếp.
6Câu trả lời của bạn sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.
7. Giao hàng nhanh: Thông thường 6-8 ngày làm việc
8. Đội ngũ R & D tuyệt vời, giá nhà máy và đảm bảo cho bạn hàng hóa chất lượng.
Bao bì và vận chuyển
![]()
* Tại sao chọn chúng tôi:
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng sản xuất mô-đun hiệu quả.Chúng tôi luôn gắn bó với việc thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để có lợi cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
Dịch vụ hoàn hảo
Tiền bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp cho bạn.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.
![]()
* Câu hỏi thường gặp
Các anh chấp nhận những điều khoản thanh toán như thế nào?
Chúng tôi có thể chấp nhận T/T và Western Union.
Còn chất lượng màn hình LED của anh thì sao?
Kiểm tra trong toàn bộ quy trình sản xuất & 100% kiểm tra trước khi vận chuyển đảm bảo chất lượng của sản phẩm của chúng tôi liên tục.
Thời gian giao hàng của anh là bao nhiêu?
Trong vòng 7-35 ngày tùy thuộc vào khu vực và số lượng của bạn.
Màn hình LED của anh có cạnh tranh không?
Vâng, chúng tôi là nhà sản xuất màn hình LED trong hơn 10 năm. sản xuất hàng loạt và chuyên nghiệp đảm bảo tính cạnh tranh của màn hình LED của chúng tôi.
![]()