| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P10 |
| MOQ: | Negotiations |
| giá bán: | 412-578USD/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm/month |
Bảng hiển thị LED Full Color Chống thấm nước / Mô-đun LED P10 SMD Với Giá Cả Cạnh Tranh
Dịch vụ của chúng tôi:
1. Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá cả của chúng tôi sẽ được trả lời trong 24 giờ.
2. Đội ngũ nhân viên được đào tạo bài bản và giàu kinh nghiệm để trả lời tất cả các yêu cầu của bạn bằng tiếng Anh lưu loát.
3. OEM & ODM, bất kỳ màn hình tùy chỉnh nào của bạn, chúng tôi đều có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
4. Tàu phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mẫu hiện tại của chúng tôi.
5. Bảo vệ khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin riêng tư của bạn
Giới thiệu chức năng sản phẩm:
1) Cường độ cao và có thể điều chỉnh, do đó có thể đáp ứng yêu cầu của khách hàng theo môi trường.
2) Độ đồng đều tốt nhất, giải quyết đáng khen ngợi vấn đề về khảm, có độ nhất quán ánh sáng tuyệt vời
3) Đối với hình ảnh và ký tự, có hiệu ứng hiển thị rõ ràng, tinh tế và thực tế
Màn hình rèm LED
4) Góc nhìn lớn đến 110 độ ở đường ngang, 60 độ ở đường dọc
5) Có thể sửa chữa từng đèn led, do đó chi phí bảo trì thấp hơn và dễ sửa chữa.
6) Thường áp dụng cho thể thao thể chất, quảng cáo, ngân hàng, trao đổi chứng khoán, nhà ga, cảng, màn hình P6 trong nhà, v.v.
Thông số kỹ thuật:
| Màn hình LED Quảng cáo P10 | |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/điểm ảnh/m² | 10000/mét vuông |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x1601MM |
| Khoảng cách xem | 14-300m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể được thêm vào |
| Điều chỉnh màu một điểm | Có thể được thêm vào |
| Độ sáng cân bằng trắng | >7500cd/mét vuông |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| Góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Quá trình xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, màng đa lớp: 500m, màng đơn lớp: 2km |
| Chế độ lái | Dòng điện lái liên tục |
| Chế độ quét | 1/4 QUÉT |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >600Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ hóa máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Vận hành thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục vô cấp |
| 255 bước. Không mất màu xám | |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lỗi | >5000 giờ |
| Thời gian sống | 100000 giờ |
| Tuổi thọ toàn màu trắng (độ sáng giảm một nửa) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra thông tin liên lạc, kiểm tra nguồn điện, |
| giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại các lỗi tiềm ẩn, |
| gửi tín hiệu cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Chiều rộng điểm phát sáng giữa các tâm | Độ lệch<3% |
| Độ đồng đều về độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều màu (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu về nguồn điện | AC85-264V (50Hz-60Hz) |
| Độ tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ: 10-95% |
Kết quả của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
Công ty của chúng tôi:
Shenzhen ShiChuangXin Ke Electronic Co., Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao tích hợp R&D, thiết kế, sản xuất, tiếp thị và dịch vụ sau bán hàng của màn hình LED.
Chúng tôi có thể cung cấp tất cả các loại màn hình led trong nhà và ngoài trời, và nó được sử dụng rộng rãi trong ngân hàng, văn phòng truyền thông, ngành công nghiệp điện, giao thông, sân vận động và khu thể thao, quảng trường kinh doanh, giải trí cho các ứng dụng quảng cáo, thể thao, sự kiện, tin tức chứng khoán/thể thao, trung tâm tin nhắn, giá cả, v.v. Tủ LED cơ bản dễ dàng hơn cho việc lắp đặt và bảo trì của khách hàng để đáp ứng yêu cầu của thị trường.
Chúng tôi cũng nổi tiếng trong việc xây dựng Màn hình LED tùy chỉnh đáp ứng nhu cầu độc đáo và cụ thể của bạn. Quan trọng hơn, chúng tôi cam kết cung cấp các sản phẩm chất lượng với giá cả cạnh tranh và dịch vụ khách hàng vượt trội. Với hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, nhóm R&D và sản xuất mạnh mẽ, SCXK đã trở thành một trong những công ty hàng đầu hoặc ngành công nghiệp màn hình LED ở Thâm Quyến.
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp:
Q1: Bước điểm ảnh để lựa chọn là gì?
A1: Dòng trong nhà: P1.25, P1.56, P1.667, p1.875, p2, p2.5, p2.6, p3, p3.91, p4
Dòng ngoài trời: P4.8, P5.9 Dòng MG5 ngoài trời: P5.9, P6.9, P7.8, P8.9, P10.4
Q2: Nó được sử dụng ở đâu?
A2: Hiển thị hiệu suất, hoạt động thể thao, quảng cáo, xuất bản thông tin, hoạt động kỷ niệm, giải trí khách sạn, v.v.
Một loại thực hiện Đa chức năng cho màn hình led sân khấu sáng tạo, màn hình led quảng cáo, rèm nền bầu trời, màn hình sân vận động, sàn nhảy và màn hình ngoài trời để sử dụng trong nhà.
Q3: Nó có thể phát video HD không?
A3: Có, nó có thể thực hiện chức năng video HD với một số hệ thống điều khiển khác nhau, chẳng hạn như Nova, Mooncell, linsn, v.v.
Q4: Dịch vụ nào có thể cung cấp?
A5: Bảo hành một năm, hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến 24 giờ, bkhách hàng trở lại thăm viếng hàng năm
Gửi nhân viên kỹ thuật đến hiện trường trong các hoạt động quan trọng của khách hàng
Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi và hỏi chúng tôi thêm thông tin, chờ đợi bạn mọi lúc!!!