| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, L/C, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 27778/m² |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192x192 |
| Khoảng cách xem | ≥6m |
| Điều chỉnh độ sáng điểm đơn | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >4500cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Xử lý thang độ xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet:100m, cáp đa chế độ:500m, cáp đơn chế độ:2km |
| Chế độ lái | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | (1/4) |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >3500Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thủ công, hoạt động tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước. Không mất thang độ xám |
| Điểm điều khiển ngoài | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000giờ |
| Thời gian sử dụng | 100000giờ |
| Thời gian sử dụng - toàn trắng (giảm một nửa độ sáng) | 50000giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ |
| Công suất tối đa:/㎡ | <800W |
| Công suất trung bình:/㎡ | <300W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, gửi cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Khoảng cách giữa các tâm điểm sáng | Độ lệch<3% |
| Độ đồng đều độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều màu (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V(50Hz-60Hz) |
| Tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, chống quá nhiệt, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (hoạt động) | hoạt động:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ:10-95% |
Có sẵn các loại thùng gỗ hoặc thùng bay. Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, có nhiều tùy chọn vận chuyển.