| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | đàm phán |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình hiển thị LED màu đầy đủ ngoài trời
Các tính năng của bảng quảng cáo LED
1.50%nhẹ hơn tủ sắttiết kiệm không gian vận chuyển, giảm trọng lượng giao hàng và chịu yêu cầu của các tòa nhà và cấu trúc thép, cuối cùng để tiết kiệm chi phí.
2. Công nghệ CNC, dung sai đường viền ± 0,1mm, dung sai độ phẳng < 0,5mm, đúc tích hợp, không thể biến dạng,lắp ráp nhanh.
3. Độ sáng cao, làm mới cao, xếp hạng IP cao, áp dụng cho các phương tiện truyền thông ngoài trời và quảng cáo.
4. Kích thước mô-đun phổ biến: 320x160mm. lỗ vít của các mô-đun có cùng kích thước và vị trí.
5. Mô-đun phổ quát làtương thích với cùng một tủHơn nữa, khách hàng có thể lấy cùng một tủ khi thay đổi các sản phẩm độ cao pixel khác nhau với cùng một cấu trúc thép.Tiết kiệm chi phí và thân thiện với môi trường
Bảng quảng cáo LEDThông số kỹ thuật
| Điểm | Parameter |
| Pixel Pitch | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B / R:G:B=3:6:1 |
| Đèn LED | Màu sắc đầy đủ |
| Mật độ | 10000dot/m2 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Độ dày mô-đun | 17mm |
| Trọng lượng mô-đun | 370g |
| Loại cổng | HUB-75D/B |
| Kích thước tủ | Tùy chỉnh |
| Độ sáng | ≥6500cd/m2 |
| góc nhìn | ≥ 120° ((Vertical),≥ 140° ((Horizontal) |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 6-100m |
| Tần số khung hình | ≥ 60Hz |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| Chế độ quét | 1/4Scan |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 950W/m2 |
| Tiêu thụ năng lượng đường | 320W/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+50°C |
| Độ ẩm làm việc | 10% ~ 98% RH |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C~+80°C |
| Điện áp hoạt động | 100 ~ 240V |
| Chế độ bảo trì | Dịch vụ phía trước hoặc phía sau |
| IP | IP65 |
Quá trình sản xuất màn hình LED quảng cáo
1) Kiểm tra đến→2) SMD→3) Plug-in
→4) Lò sóng→5)Sau hàn→6)Kiểm tra
→7) Semi Finished Aging→8)Module Assembly
→9) Gluing→10) Finished Aging→11) Khám phá
![]()
Các dự án màn hình LED quảng cáo
![]()
Tại sao lại chọn chúng tôi?
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED,các thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Hơn nữa, sản xuất tiêu chuẩn và mô-đun duy nhất đảm bảo chất lượng sản phẩm của chúng tôi liên tục.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng
hiệu quả sản xuất mô-đun. Chúng tôi luôn luôn bám sát để thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để
lợi cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
hàng tồn kho sẽ được sử dụng để duy trì cung cấp không bị gián đoạn của các sản phẩm.
Dịch vụ hoàn hảo
Trước bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp cho bạn.
Anh.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.
Câu hỏi thường gặp
1.Q: Bạn là một nhà máy hoặc công ty thương mại?
A: Chúng tôi là một nhà máy, nằm ở Dalang, Quận Longhua.
2.Q: Các bạn chấp nhận những điều khoản thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, MoneyGram vv
3.Q: Bao bì là gì?
A:1Bao bì hành lý
2Bao bì vỏ gỗ
3. 36pcs trong một hộp đóng gói
4Bao bì tùy chỉnh
4.Q: Bạn có chứng chỉ CE / ROHS không?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp các chứng chỉ CE & ROHS, Hơn nữa, chúng tôi có FCC, SAA, BIS, SASO vv để đáp ứng nhu cầu của khách hàng ở các quốc gia khác nhau
5.Q: Phương pháp vận chuyển, thời gian vận chuyển là gì?
A: Sản phẩm của chúng tôi có thể được vận chuyển bằng đường biển, đường không khí và đường nhanh.
bằng đường biển: 15-20 ngày; bằng đường không: 3-7 ngày; bằng đường nhanh: 3-6 ngày