| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P10 |
| MOQ: | Đàm phán |
| giá bán: | 412-578USD/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2/tháng |
Bảng quảng cáo ngoài trời kích thước lớn chống nước P10 màn hình LED kỹ thuật số
Giới thiệu chức năng sản phẩm:
1) Cường độ cao và có thể điều chỉnh để đáp ứng yêu cầu của khách hàng theo môi trường.
2) Độ đồng đều tối ưu, giải pháp tuyệt vời cho vấn đề khảm, độ nhất quán ánh sáng tuyệt vời
3) Đồ họa và văn bản, hiệu ứng hiển thị rõ ràng, tinh tế và chân thực.
Màn hình rèm LED
4) Góc nhìn đường ngang lên đến 110 độ, góc nhìn đường dọc lên đến 60 độ
5) Mỗi đèn LED có thể được sửa chữa, do đó chi phí bảo trì thấp và dễ sửa chữa.
6) Thường được sử dụng trong thể thao, quảng cáo, ngân hàng, sàn giao dịch chứng khoán, nhà ga, bến cảng, màn hình P6 trong nhà, v.v.
Dịch vụ của chúng tôi:
1. Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá của chúng tôi sẽ được trả lời trong 24 giờ.
2. Nhân viên được đào tạo bài bản và có kinh nghiệm để trả lời tất cả các yêu cầu của bạn bằng tiếng Anh lưu loát.
3. OEM & ODM, bất kỳ màn hình tùy chỉnh nào của bạn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
4. Đại lý được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mẫu hiện tại của chúng tôi.
5. Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin riêng tư của bạn
Thông số kỹ thuật:
| Màn hình LED quảng cáo P10 | |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel/pixel/m² | 10000/mét vuông |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x1601MM |
| Khoảng cách xem | 14-300m |
| Điều chỉnh độ sáng điểm đơn | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >7500cd/mét vuông |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Xử lý thang độ xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, đơn màng: 2km |
| Chế độ lái | Dòng điện lái không đổi |
| Chế độ quét | 1/4 QUÉT |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >600Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thủ công, hoạt động tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước. Không mất thang độ xám | |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000 giờ |
| Thời gian sử dụng | 100000 giờ |
| Thời gian sử dụng - toàn màu trắng (giảm một nửa độ sáng) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, |
| giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, |
| gửi cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Khoảng cách giữa các điểm sáng | Độ lệch<3% |
| Độ đồng đều độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều màu (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V (50Hz-60Hz) |
| Tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ: 10-95% |
Kết quả của chúng tôi:![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Công ty chúng tôi:
Shenzhen ShiChuangXin Ke Electronic Co.,Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao tích hợp R&D, thiết kế, sản xuất, tiếp thị và dịch vụ hậu mãi của màn hình LED.
Chúng tôi có thể cung cấp tất cả các loại màn hình LED trong nhà và ngoài trời, và nó được sử dụng rộng rãi trong ngân hàng, văn phòng truyền thông, ngành điện lực, giao thông, sân vận động và khu vực thể thao, quảng trường kinh doanh, giải trí cho các ứng dụng quảng cáo, thể thao, sự kiện, bảng tin tức chứng khoán/thể thao, trung tâm tin nhắn, giá cả, v.v. Tủ LED cơ bản dễ dàng hơn cho khách hàng lắp đặt và bảo trì để đáp ứng yêu cầu thị trường.
Chúng tôi cũng nổi tiếng với việc xây dựng Màn hình LED tùy chỉnh sẽ đáp ứng nhu cầu độc đáo và cụ thể của bạn. Quan trọng hơn, chúng tôi cam kết cung cấp các sản phẩm chất lượng với giá cả cạnh tranh và dịch vụ khách hàng vượt trội. Với hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, nhóm R&D và sản xuất mạnh mẽ, SCXK đã trở thành một trong những công ty hàng đầu trong ngành màn hình LED tại Thâm Quyến.![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp:
Q1: Bước điểm ảnh để lựa chọn là gì?
A1: Loạt sản phẩm trong nhà: P1.25, P1.56, P1.667, p1.875, p2, p2.5, p2.6, p3, p3.91, p4
Loạt sản phẩm ngoài trời: P4.8, P5.9 Loạt sản phẩm MG5 ngoài trời: P5.9, P6.9, P7.8, P8.9, P10.4
Q2: Nó được sử dụng ở đâu?
A2: Buổi biểu diễn, hoạt động thể thao, quảng cáo, công bố thông tin, hoạt động kỷ niệm, giải trí khách sạn, v.v.
Một loại thực hiện Đa chức năng cho màn hình LED sân khấu sáng tạo, màn hình LED quảng cáo, màn hình rèm nền trời, màn hình sân vận động, sàn nhảy và màn hình ngoài trời cho sử dụng trong nhà.
Q3: Nó có thể phát video HD không?
A3: Có, nó có thể thực hiện chức năng video HD với một số hệ thống điều khiển khác nhau, chẳng hạn như Nova, Mooncell, Linsn, v.v.
Q4: Dịch vụ sau bán hàng có thể cung cấp những gì?
A5: Bảo hành một năm, hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến 24h, ghé thăm khách hàng hàng nămCử nhân viên kỹ thuật đến hiện trường trong các hoạt động quan trọng của khách hàng
Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi và yêu cầu thêm thông tin, chúng tôi luôn chờ đợi bạn!!!