| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P4.81 |
| MOQ: | một tủ cát một mô-đun có thể có sẵn. |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | D / A, L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2 /tháng |
Màn hình LED quảng cáo video wall ngoài trời 2020 Sản phẩm mới hàng đầu bảng quảng cáo LED
Thông số kỹ thuật như sau
| Số model | P4.81 |
| Khoảng cách điểm ảnh | 4.81mm |
| Độ phân giải module | 52*52dots |
| Kích thước module | 250*250mm |
| Mật độ điểm ảnh | 15625dots/sqm |
| Đóng gói LED | SMD2525 |
| Đèn | Kinglight |
| Độ sáng | 4500cd/sqm |
| Quét | 1/13 Scan |
| Tần số quét | 1920-3840Hz |
| Bảo hành | 1-3 năm |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc | -20℃ đến +60℃ |
| Chứng nhận |
CCC/CE/RoHS |
![]()
Chi tiết nhanh
Nhà máy của chúng tôi có văn hóa đặc trưng riêng, tràn đầy nhiệt huyết và ấm áp, và có ánh nắng riêng. Mỗi nhân viên làm việc ở đây không chỉ là một người lao động, mà còn là một người bạn, và tình bạn của chúng tôi rất phong phú, và tất cả nhân viên của chúng tôi đang cố gắng hết sức mỗi ngày. Công việc của chúng tôi là: làm việc nhiệt huyết, cuộc sống hạnh phúc; tinh thần của chúng tôi là: yêu cầu nghiêm ngặt, cống hiến có ý thức; mục tiêu của chúng tôi là: khách hàng là trên hết, dịch vụ là trên hết; khái niệm dịch vụ của chúng tôi là: dịch vụ trung thành, cuộc sống tuyệt vời.
Độ phân giải cao
![]()
Chống nước cao Ip65
![]()
Độ bão hòa màu cao
![]()
Module LED chúng tôi có
| Màn hình LED SMD 3 trong 1 đầy đủ màu sắc trong nhà / ngoài trời | |||||||
| Tủ sắt P2 | 1/32scan | 256x128 | 128x64dots | 250000dots | 512x512 | $1,905.50 | đóng gói bằng gỗ |
| Nhôm đúc P2 | 1/32scan | 256x128 | 128x64dots | 250000dots | 512x512 | $2,301.50 | đóng gói bằng vali bay |
| Tủ sắt P2.5 | 1/16scan | 160x160 | 64x64dots | 160000dots | 640x640 | $1,111.50 | đóng gói bằng gỗ |
| Tủ nhôm đúc P2.5 | 1/16scan | 160x160 | 64x64dots | 160000dots | 480x480 | $1,195.50 | đóng gói bằng vali bay |
| Tủ sắt P3 | 1/32scan | 192x192 | 64x64dots | 111111dots | 576x576 | $795.50 | đóng gói bằng gỗ |
| Tủ nhôm đúc P3 | 1/32scan | 192x192 | 64x64dots | 111111dots | 576x576 | $842.50 | đóng gói bằng vali bay |
| Nhôm đúc P3.91 (smd) | 1/16scan | 250X250 | 64x64dots | 65410 dots | 500X500 | $795.50 | đóng gói bằng vali bay |
| Tủ sắt P4 (smd) | 1/16scan | 256X128 | 64x32dots | 62500dots | 768x768 | $603.50 | đóng gói bằng gỗ |
| Tủ nhôm đúc P4 (smd) | 1/16scan | 256x128 | 64X32dost | 62500dots | 512x512 | $655.50 | đóng gói bằng vali bay |
| Tủ sắt P5 | 1/16scan | 320x160 | 64x32dots | 40000dots | 640x640 | $480.50 | đóng gói bằng gỗ |
| Tủ nhôm đúc P5 | 1/16scan | 320X160 | 64X32dots | 40000dots | 640x640 | $555.50 | đóng gói bằng vali bay |
| Tủ sắt P6 | 1/16scan | 384x192 | 64X32dost | 27777 dots | 768x768 | $398.50 | đóng gói bằng gỗ |
| Tủ nhôm đúc P6 | 1/16scan | 192X192 | 32x32dots | 27777dots | 576x576 | $478.50 | đóng gói bằng vali bay |
| tủ sắt p10 | 1/8scan | 320x160 | 32x16dots | 10000dots | 960x960 | $350.50 | đóng gói bằng gỗ |
| Tất cả bảng giá bao gồm hệ thống điều khiển, bảo hành 3 năm! (chúng tôi sẽ gửi một số phụ tùng thay thế dựa trên đơn đặt hàng của bạn) | |||||||
![]()
Đối với dịch vụ sau bán hàng. Chúng tôi có thể hướng dẫn bạn cách sử dụng, điều chỉnh màn hình và thay thế các module bị hỏng bằng phụ tùng thay thế. Đối với điều khiển không đồng bộ Chúng tôi sử dụng hệ thống điều khiển Onbon hoặc Xixun.
Trường hợp dự án
chúng tôi có nhiều dự án khác nhau cho thị trường nước ngoài của chúng tôi. Và P8 có độ nét rất cao. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc thắc mắc nào, chỉ cần liên hệ với chúng tôi. Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn mọi loại hỗ trợ và trợ giúp.
Ứng dụng:
Màn hình LED trong nhà đầy đủ màu sắc tại sân bay
Màn hình LED trong nhà đầy đủ màu sắc tại ga tàu
Màn hình LED trong nhà đầy đủ màu sắc tại quán bar giải trí
Màn hình LED trong nhà đầy đủ màu sắc tại sân vận động
Màn hình LED trong nhà đầy đủ màu sắc tại bảo tàng
Màn hình LED triển lãm ô tô
Màn hình video LED trong nhà đầy đủ màu sắc tại phòng hội nghị
Màn hình LED trong nhà đầy đủ màu sắc tại trung tâm mua sắm
![]()
![]()
MOQ và mẫu
1. Chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
2. MOQ thấp, có sẵn 1 chiếc để kiểm tra mẫu.
3. Vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước dựa trên mẫu của chúng tôi.
Dịch vụ tốt
1. Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá của chúng tôi sẽ được trả lời trong 24 giờ.
2. Nhân viên được đào tạo tốt và có kinh nghiệm để trả lời tất cả các yêu cầu của bạn bằng tiếng Anh lưu loát.
3. OEM & ODM, bất kỳ màn hình tùy chỉnh nào của bạn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
4. Dịch vụ trước bán hàng và sau bán hàng tốt, bạn được chào đón nồng nhiệt đến thăm nhà máy của chúng tôi để tìm hiểu kỹ năng kỹ thuật và bảo trì cũng như mọi thứ bạn cần tại nhà máy của chúng tôi.
5. Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin riêng tư của bạn.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bảo hành màn hình LED của bạn là gì?
A1. Chúng tôi có bảo hành 3 năm cho màn hình LED của chúng tôi và tuổi thọ 100.000 giờ cho đèn LED.
Q2. Dịch vụ trước bán hàng và dịch vụ sau bán hàng của bạn thì sao?
A2. Đối với dịch vụ trước bán hàng. Chúng tôi có đội ngũ bán hàng chuyên nghiệp và đội ngũ kỹ thuật 8 năm sẵn sàng trả lời câu hỏi của bạn 24/7.
Chúng tôi có thể cung cấp một giải pháp hoàn chỉnh cho dự án của bạn!
Đối với dịch vụ sau bán hàng. Chúng tôi có thể hướng dẫn bạn cách sử dụng, điều chỉnh màn hình và thay thế các module bị hỏng bằng phụ tùng thay thế.
Ngoài ra, chúng tôi có thể cử kỹ thuật viên đến quốc gia của bạn để giải quyết vấn đề. Chủ yếu, màn hình LED của chúng tôi sẽ không gặp vấn đề lớn trong thời gian bảo hành!
Q3. Điều khoản thanh toán của bạn là gì? Mất bao lâu để giao hàng?
A3. Chúng tôi chấp nhận T/T và L/C. Đối với cả T/T và L/C, ít nhất 30% tiền đặt cọc trước và 70% còn lại trước khi giao hàng. Thời gian sản xuất trung bình của chúng tôi là 10 ngày, sau khi nhận được tiền đặt cọc.