| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P5 |
| MOQ: | 5sqm |
| giá bán: | 469-769USD/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, L/C, D/A, D/P, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2/tháng |
P5 Bảng quảng cáo ngoài trời LED Độ sáng đầy màu sắc 5500nits Tỷ lệ làm mới cao
FAQ:
1Ngoài mẫu này, còn mô hình nào khác không?
---Vâng, cho màn hình LED trong nhà chúng tôi có P1.25P1.56P1.67P1.87,p2, p2.5 p3, p3.91, p4, p4.81, p5, p6, p8, p10
Đối với màn hình LED ngoài trời chúng tôi có p3, p3.91,p4,p4.81,p5,p5.95P6, P6.67, p8, p10
2- Bạn là nhà máy và bảo hành của bạn?
Vâng, chúng tôi là nhà máy 10 năm, bảo hành 2 năm và bảo trì suốt đời
3- Màn hình LED của anh có chức năng gì?
Nó hỗ trợ video, flash, WAV / MIDI, PPT, hình ảnh và như vậy
4- Thời gian giao hàng của anh là bao lâu?
Trong vòng 15-25 ngày sau khi nhận được tiền gửi
5Bao nhiêu là gói hàng và cách vận chuyển của bạn?
Hàng hóa được đóng gói bằng vỏ gỗ hoặc vỏ bay; giao hàng bằng đường hàng không hoặc đường biển
Mô tả chi tiết:
| Độ phân giải/mm | 5 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 40000dots/square meter |
| Độ phân giải mô-đun | 64x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x160 |
| Khoảng cách xem | 5-100m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 5500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/8 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 1200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 900W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | < 300W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()