| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 5mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD 2121 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Tủ | nhôm/sắt đúc ép |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHs, FCC, ISO, CB |
| Mật độ điểm | 40000 điểm/m2 |
| góc nhìn | 140/120 |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước pitch | 5mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Pixel bảng điều khiển (dấu chấm) | 64*32 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Thang màu | 256-65536grade/16777216colors |
| Mật độ pixel | 40000 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | 160/120 độ |
| Độ sáng | ≥ 6500cd/m2 |
| Khoảng cách xem | 5-150m |
| Tiêu thụ năng lượng | 100-1200W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 8kg/phần |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% - 95% RH |
| Thời gian tồn tại | ≥ 100.000 giờ |