| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 10mm |
| Chip LED | Episatr |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| góc nhìn | 160/140 |
| Độ sáng | 5000cd/m2 |
Màn hình có góc nhìn rộng 140 °, giúp tiếp cận nhiều người xem hơn.trình bày cho tất cả người xem cùng một kết quả chất lượng caoĐiều này làm cho nó thích hợp cho các cuộc tụ họp lớn.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x160 |
| Khoảng cách xem | ≥10m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | (1/4) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/m2 | < 950W |
| Công suất trung bình:/m2 | <350W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
• Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
• Nhà thể thao, sân chơi, sân chơi, nhà thờ trường học
• Sân bay, trạm xe buýt và nhà ga đường sắt
• Mặt tiền của các trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô
• Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố
• Công nghiệp giải trí, các buổi hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để hỗ trợ bạn!