| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 5 miếng |
| giá bán: | 290$-552$ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 10mm |
| Mật độ pixel | 10000 |
| Loại LED | SMD3535 |
| Kích thước tủ | 960*960*85mm |
| Điện áp hoạt động | DC5V-20~55 |
| Mật độ điểm | 10000dots/sqm |
| Chế độ lái xe | 1/4 quét |
| Kích thước mô-đun | 320*160 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 9-400m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | (1/4) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3500Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |