| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram, L/C, D/P, D/A |
| Khả năng cung cấp: | 6000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Khoảng cách điểm ảnh | 10mm |
| Màu chip bóng | Màu đầy đủ |
| Loại LED | SMD3535 |
| Chức năng hiển thị | Video/Văn bản/Hình ảnh |
| Tủ | Sắt hoặc Nhôm tùy chọn |
| Kích thước tủ | 960mm*960mm |
| Điện áp làm việc | DC5V |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| Mật độ điểm ảnh | 10000dots/sqm |
| Chế độ điều khiển | Quét 1/4 |
| Độ phân giải | 10mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Khoảng cách xem | 10-100m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/㎡ |
| Góc nhìn ngang | 120° |
| Góc nhìn dọc | 60° |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 3000Hz |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +50°C |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |