Các thông số kỹ thuật của màn hình LED quảng cáo P8
| Pixel Pitch ((mm) | 8mm |
| Loại đèn LED | SMD3535/2727 |
| Thành phần của pixel | 1R1G1B |
| Phương pháp quét | 1/4 |
| Độ sáng màn hình ((cd/sqm,nit) | >6500nits (được điều chỉnh) |
| Chi tiêu điện trung bình ((W/m2) | 305 |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa ((W/m2) | 610 |
| Độ phân giải của mô-đun |
40dotsX20dots |
| Kích thước mô-đun (mm) | 320mmX160mm |
| Mật độ pixel ((dots/sqm) | 15625 điểm |
| Khoảng cách xem (m) | 8-150m |
| Trọng lượng pixel | 350g |
| Sức mạnh pixel ((max) | 16 W/PCS |
| Phạm vi thị giác | > 8 m |
| Xám | ≥10 BIT |
| Nhiệt độ màu | 11000±500K |
| góc nhìn | Dốc bẩy: 105° dọc: 50° |
| Tuổi thọ | >50.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động ((Celsius degree) | -10~+50' |
Ưu điểm của sản phẩm
1Cấu trúc sản phẩm có khả năng chống gió 100 Km / h và 8 trận động đất.
2Với hiệu suất chống nước tuyệt vời, hệ thống điện an toàn và đáng tin cậy.
3Tất cả các thành phần của sản phẩm có thể được xử lý theo yêu cầu của khách hàng.
4Tất cả các vật liệu là vật liệu thân thiện với môi trường.
5Thời gian sử dụng của sản phẩm là hơn 5 năm.
6Bảo hành là 2~5 năm.
7Chúng tôi có thể cung cấp cài đặt bổ sung, hỗ trợ kỹ thuật vĩnh viễn và dịch vụ đào tạo.
![]()
![]()
![]()
![]()
Hệ thống điều khiển
![]()

