| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 6 cái |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 6000 chiếc mỗi tháng |
5 năm bảo hành. Ngay cả sau thời gian bảo hành, chúng tôi tiếp tục cung cấp hỗ trợ và dịch vụ. Trong thời gian bảo hành, nếu sử dụng theo hướng dẫn, bất kỳ lỗi sản phẩm nào sẽ được sửa chữa hoặc thay thế.Dịch vụ bảo trì suốt đời có sẵn.
| Loại | SMD ngoài trời P10 |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×16 |
| Kích thước mô-đun | 320×160mm |
| Khoảng cách xem | ≥10m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn | 120° (H/V) |
| Tần suất làm mới | > 1200Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Mức độ bảo vệ | IP65 (Chống ẩm, chống bụi, chống ăn mòn) |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |