| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ phân giải | 10mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 10000 pixel/m² |
| Độ phân giải module | 32×16 |
| Kích thước module | 320×160mm |
| Khoảng cách xem | 12-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m² |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120° |
| Góc nhìn dọc | 60° |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số quét | 3000Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | <300W> |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Bảo hành | Bảo hành chất lượng 2 năm, hỗ trợ phụ tùng thay thế 10 năm |
Trở thành nhà cung cấp hàng đầu các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và đổi mới, chuyên giúp các công ty khác thành công và phát triển.
Tùy chọn đóng gói: thùng gỗ hoặc thùng bay
Phương thức vận chuyển: bằng đường hàng không, đường biển, đường sắt hoặc DHL - bạn chọn
Vui lòng cung cấp chi tiết yêu cầu rõ ràng để nhận báo giá ngay lập tức. Để thảo luận về thiết kế, vui lòng liên hệ với chúng tôi qua Skype, email hoặc WhatsApp để tránh chậm trễ.
Chúng tôi cung cấp màn hình LED trong nhà, ngoài trời, di động, cho thuê, sân khấu và quảng cáo với các tùy chọn tùy chỉnh.
Thông thường 7-17 ngày sau khi thanh toán. Một số mặt hàng có thể được giao trong vòng 7 ngày nếu còn hàng.
Bảo hành chất lượng 2-5 năm với việc thay thế miễn phí cho các hư hỏng không do con người gây ra đối với module, card hoặc bộ nguồn.
Tất cả các sản phẩm đều trải qua quá trình kiểm tra 72 giờ trước khi giao hàng với quy trình kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mọi giai đoạn sản xuất.
Chúng tôi cung cấp đào tạo miễn phí về thiết lập màn hình, cấu hình và phát sóng video. Các kỹ sư nói tiếng Anh của chúng tôi có thể hỗ trợ từ xa.