| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Các tấm màn hình LED kỹ thuật số P6 cao cấp được thiết kế cho quảng cáo thương mại với hiệu suất hình ảnh và độ tin cậy vượt trội.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ phân giải | 6mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 27.778 pixel/m² |
| Độ phân giải mô-đun | 32×32 |
| Kích thước mô-đun | 192×192mm |
| Khoảng cách xem | 7-500m |
| Góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tần số làm mới | 3000Hz |
| Tiêu thụ điện năng | <800W> |
| Hệ thống điều khiển | Đồng bộ máy tính với khả năng giám sát từ xa |
Có sẵn trong các thùng gỗ hoặc thùng bay. Nhiều tùy chọn vận chuyển bao gồm dịch vụ vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh.
Bảo hành 3 năm cho tất cả các màn hình LED màu đầy đủ ngoài trời P6.