| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P1.667 |
| MOQ: | 8 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
4Thiết kế: độ phân giải 4: 3 của tủ được chuyên dụng cho trung tâm chỉ huy.
Tủ nhôm đúc chết đảm bảo một màn hình phẳng và liền mạch với sự đồng nhất tốt. Công nghệ chỉnh sửa điểm đến điểm cung cấp hình ảnh tinh khiết với sự phân cấp tuyệt vời.
góc nhìn cực rộng đảm bảo hình ảnh rõ ràng, tự nhiên từ bất kỳ góc nhìn nào, mang lại một trải nghiệm xem phá hoại tuyệt vời.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 1.667 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 360000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 120x90 |
| Kích thước mô-đun/mm | 200x150MM |
| Khoảng cách xem | 14-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >7500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20-45°C |
| Thời gian tồn tại | 100000h |