| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Trở thành nhà cung cấp hàng đầu các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và đổi mới, chuyên giúp các công ty khác thành công và phát triển.
| Tên sản phẩm | Màn hình LED cố định ngoài trời P10 |
| Khoảng cách điểm ảnh | 10mm |
| Kích thước tủ | 960×960mm |
| Độ sáng cao | 5000nits |
| Trọng lượng tủ | 30kg |
| Điện áp đầu vào | AC110-220V±10%, 50/60Hz |
| Chế độ điều khiển | Quét 1/4 |
| Chứng nhận | CE, ROHS, FCC, ISO9001, TUV |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 10000m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 10-300m |
| Điều chỉnh độ sáng điểm đơn | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Chế độ điều khiển | Dòng điện điều khiển không đổi |
| Chế độ quét | quét tĩnh |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thủ công, hoạt động tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước. Không mất thang độ xám |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Giờ làm việc | >72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >500 giờ |
| Thời gian sử dụng | >100000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động -200c-500c |
| Công suất tối đa :/m2 | -<800w |
| Công suất trung bình :/m2 | <300w |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại các lỗi tiềm ẩn, gửi cảnh báo cho người vận hành (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | Windows 1999, Windows |
| Cáp nguồn đầu vào | AC110v đến 220v |
| Đầu vào tín hiệu | DVI |
| Bảo hành | Bảo hành chất lượng 2 năm, hỗ trợ phụ tùng thay thế 7 năm |
Có sẵn các loại bao bì thùng gỗ hoặc thùng bay. Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên. Hơn nữa, sản xuất mô-đun và tiêu chuẩn hóa độc đáo đảm bảo chất lượng sản phẩm liên tục của chúng tôi.
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng sản xuất mô-đun hiệu quả. Chúng tôi luôn tuân thủ thúc đẩy đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để mang lại lợi ích cho khách hàng.
Một khi chúng tôi cam kết ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện. Các quy trình đặc biệt như tồn kho khẩn cấp sẽ được sử dụng để duy trì nguồn cung cấp sản phẩm không bị gián đoạn của bạn.
Trước bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ giới thiệu các sản phẩm phù hợp cho bạn.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của mình.