| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Hiệu suất ổn định, ứng dụng rộng, độ sáng cao, tỷ lệ hiệu suất / giá tuyệt vời.
Màn hình LED Pixel nhỏ có các mô-đun pixel nhỏ cung cấp hình ảnh rõ ràng và sống động hơn ngay cả trong ánh sáng thấp và ngày tối.Màn hình phù hợp với các ứng dụng khác nhau bao gồm cả trung tâm giám sát an ninh, lập kế hoạch nền tảng chỉ huy, thành phố thông minh, studio truyền hình và các cuộc họp cao cấp.
| SMD trong nhà P3.91 | |
|---|---|
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 65410/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64 |
| Kích thước mô-đun/mm | 250x250 |
| Khoảng cách xem | ≥ 3,91m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 800cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Hành động của Đức Chúa Trời, 1/16 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước, không mất màu xám |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65°C |
| Công suất tối đa:/m2 | < 1100W |
| Công suất trung bình:/m2 | < 280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
Hộp gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn.
Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
Màn hình LED có thể được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, đa phương tiện, sân vận động, sân khấu, triển lãm cho thuê, hướng đi giao thông, v.v.
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để hỗ trợ bạn!!!