| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 27,778 pixel/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×32mm |
| Kích thước mô-đun | 192×192mm |
| Khoảng cách nhìn | 6-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | 8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang, 60° dọc |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |