| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước đèn LED | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 65410/m² |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64 |
| Kích thước mô-đun/mm | 250x250 |
| Khoảng cách xem | ≥3.91m |
| Điều chỉnh độ sáng điểm đơn | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu sắc điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >1000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Xử lý thang độ xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp mạng: 100m, cáp đa chế độ: 500m, cáp đơn chế độ: 5km |
| Chế độ điều khiển | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | 1/16 |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thủ công, hoạt động tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước. Không mất thang độ xám |
| Điểm lỗi điều khiển | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000giờ |
| Tuổi thọ | 100000giờ |
| Tuổi thọ - toàn trắng (giảm một nửa độ sáng) | 50000giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -25-65℃ |
| Công suất tối đa:/㎡ | <700W |
| Công suất trung bình:/㎡ | <220W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, gửi cảnh báo cho người vận hành (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Khoảng cách giữa các tâm điểm sáng | Độ lệch<3% |
| Độ đồng đều độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều màu sắc (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V(50Hz-60Hz) |
| Tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (khi hoạt động) | Hoạt động: 10-95% |
| Độ ẩm (khi lưu trữ) | Lưu trữ: 10-95% |
| Mục | Chi tiết |
|---|---|
| Màn hình LED trong nhà | P1.25, P1.538, P1.667, P2, P2.5, P3, P3.91, P4,P4.81, P5, P6, P10 |
| Màn hình LED ngoài trời | P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P8, P10, P12, P16, P20 |
| Chất liệu | thép, nhôm, nhôm đúc |
| Chứng nhận | CE, FCC,RoHS, CCC, UL, CB |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 40% trước khi sản xuất, thanh toán 60% còn lại trước khi giao hàng T/T Western Union |
| Đóng gói | Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn với đầy đủ Polyfoam hoặc Bông ngọc trai Thùng máy bay; Thùng gỗ chống rung |
| Vận chuyển | 5 đến 10 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Dịch vụ hậu mãi | Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời miễn phí từ kỹ sư chuyên nghiệp. Trong vòng 5 năm, cung cấp phụ tùng thay thế miễn phí nếu có vấn đề về chất lượng (không do hư hỏng do con người gây ra) |
| Phạm vi sử dụng | Trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, ga tàu, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. |