| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
Biển Quảng Cáo LED Sân Vận Động P5 Màn Hình LED Hiển Thị Video Sân Vận Động
Thông Số Sản Phẩm
| Kích thước điểm ảnh | 5mm |
| Kích thước module | 320mm*160mm |
| Pixel màn hình (dots) | 64*32 |
| Cấu hình pixel | 1Đỏ, 1Xanh lá, 1Xanh dương |
| Thang màu | 256-65536 cấp/16777216 màu |
| Mật độ điểm ảnh | 40000 pixels/mét vuông |
| Góc nhìn (Ngang/Dọc) | 160/120 độ |
| Độ sáng | ≥6500cd/mét vuông |
| Khoảng cách xem | 5-150m |
| Tiêu thụ điện năng | 100-1200W/mét vuông |
| Trọng lượng tịnh | 35kg/chiếc |
| Nhiệt độ hoạt động | —25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%—95%RH |
| Tuổi thọ | ≥100,000 giờ |
| Tốc độ khung hình trao đổi | >150 khung hình mỗi giây |
| Tần số khung hình làm mới | 1920-3840Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 100m (không có bộ lặp), sợi quang đơn mode: 20000m, sợi quang đa mode: 500m-20km |
| Nguồn điện | 110V/220V/380V±15% 50Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ điều khiển | điều khiển dòng điện không đổi |
| chế độ hiển thị | VGA640X480—VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP65 |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM, S-Video; VGA; RGB; Video tổng hợp; SDI |
Màn hình LED Chu vi PH10 Và Quảng cáo Chu vi
Màn hình LED sân vận động lý tưởng cho những nơi có đông người. Hình ảnh có độ phân giải cao và góc nhìn rộng đảm bảo chất lượng hình ảnh và video tốt nhất đến mọi góc của sân vận động. Thân máy ổn định bảo vệ màn hình khỏi mọi hư hỏng, ngay cả khi bóng tốc độ cao.![]()
* Màn hình LED Sân Vận Động Mô tả
1. Trọng lượng nhẹ. Thuận tiện trong vận chuyển và lắp đặt & tiết kiệm chi phí nhân công, phù hợp với các buổi biểu diễn lưu động.
2. Ngoại hình đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. Ghép nối chính xác, được lắp đặt & tháo rời bởi một người không cần dụng cụ.
4. Giao diện vận hành nhân văn với đèn báo lỗi, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không làm hỏng thang độ xám, đạt được công nghệ gỡ lỗi cho hình ảnh đẹp.![]()
* Ứng dụng của màn hình LED sân vận động
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng hiệu kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thi đấu thể thao, sân bãi, sân chơi, trường học nhà thờ
--- Sân bay, bến xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền của trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý xe hơi.
--- Dự án kiến trúc và xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố.
--- Giải trí, hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.![]()
Góc nhìn rộng cho phạm vi tiếp cận rộng hơn
Màn hình có góc nhìn rộng 120° ngang và 120° dọc, tiếp cận được nhiều người xem hơn. Chất lượng hình ảnh vẫn liền mạch ở mọi hướng và ở khoảng cách xa, mang đến cho tất cả người xem những kết quả chất lượng cao như nhau. Điều này làm cho nó phù hợp với các cuộc tụ họp lớn.
Kiểm tra lão hóa nghiêm ngặt
Tất cả các sản phẩm đều trải qua quá trình kiểm tra lão hóa nghiêm ngặt. Bài kiểm tra lão hóa 72 giờ được thực hiện mà không có đèn chết, đèn mờ, sai màu và điểm ảnh lỗi. Sản phẩm chỉ được đưa ra thị trường nếu vượt qua bài kiểm tra lão hóa, đảm bảo chất lượng tốt nhất cho bạn.
Đóng gói & Vận chuyển
Đóng gói: Có sẵn hộp gỗ & hộp bay
Vận chuyển: Bằng đường hàng không, đường biển, DHL, UPS, EMS
* Thông số kỹ thuật
Hệ thống dự phòng kép
Hệ thống dự phòng kép mang lại độ tin cậy và ổn định cao hơn, đảm bảo hoạt động chính xác trong các sự kiện trực tiếp.![]()
* Đóng gói và Vận chuyển
Có sẵn hộp gỗ hoặc hộp bay.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.![]()
Trình diễn màn hình![]()
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để cung cấp cho bạn sự hỗ trợ đầy đủ !!!