| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 1 pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Màn hình LED màu đầy đủ trong nhà/ngoài trời P10 là giải pháp bảng quảng cáo kỹ thuật số hiệu suất cao, được thiết kế để có khả năng hiển thị và độ bền vượt trội trong nhiều môi trường khác nhau.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ phân giải | 10mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 10.000 pixel/m² |
| Độ phân giải mô-đun | 32×16 |
| Kích thước mô-đun | 320×160mm |
| Khoảng cách xem | 12-300m |
| Độ sáng | >8000cd/m² |
| Góc nhìn | 120° ngang, 60° dọc |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa: 800W/m², Trung bình: 300W/m² |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Bảo hành | Bảo hành chất lượng 2 năm, hỗ trợ phụ tùng thay thế 10 năm |
Trở thành nhà cung cấp hàng đầu các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và đổi mới, tận tâm giúp các công ty khác thành công và phát triển.
Tùy chọn đóng gói: có sẵn hộp gỗ hoặc hộp bay
Phương thức vận chuyển: đường hàng không, đường biển, đường sắt hoặc DHL - bạn chọn
Vui lòng cung cấp yêu cầu chi tiết để nhận báo giá nhanh chóng. Để thảo luận về thiết kế, hãy liên hệ với chúng tôi qua Skype, email hoặc WhatsApp để tránh chậm trễ.
Chúng tôi cung cấp màn hình LED trong nhà, ngoài trời, di động, cho thuê, sân khấu và quảng cáo, tất cả đều có tùy chọn tùy chỉnh.
Giao hàng tiêu chuẩn là 7-17 ngày sau khi thanh toán. Một số mặt hàng có thể được vận chuyển trong vòng 7 ngày nếu còn hàng.
Đảm bảo chất lượng 2-5 năm với việc thay thế miễn phí các bộ phận không bị hư hỏng do con người.
Tất cả các sản phẩm đều trải qua quá trình kiểm tra 72 giờ trước khi vận chuyển với kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mọi giai đoạn sản xuất.
Chúng tôi cung cấp đào tạo miễn phí về thiết lập màn hình, cấu hình và phát sóng video. Các kỹ sư nói tiếng Anh của chúng tôi cung cấp hỗ trợ trực tiếp.