| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1 pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Bảng điều khiển phông nền buổi hòa nhạc sân khấu Thính phòng nhà thờ P3.91 Màn hình hiển thị LED đủ màu cho thuê trong nhà
Tính năng đèn LED nhà thờ:
Đây là dòng sản phẩm trong nhà nhưng cũng có thể sử dụng bán ngoài trời, chúng tôi có đủ loại nên có thể cung cấp cho bạn nhiều sự lựa chọn phong phú.
Dòng sản phẩm trong nhà chúng tôi có P1.667, P1.953, P2, P2.5, P3, P3.91, P4, P5, P6, P10.
Và dòng ngoài trời có P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P5.95, P6, P6.67, P8, P10, P12, P16, P20.
Hiện tại, ngoài những thủ thuật này, chúng ta vẫn còn những mục khác, như màn hình Poster, màn hình trong suốt.
Nếu bạn quan tâm, chỉ cần liên hệ với chúng tôi và chúng tôi sẽ trả lời bạn sau 24 giờ.
Cảm ơn sự hỗ trợ của bạn và hoan nghênh gửi yêu cầu của bạn cho chúng tôi!!!
![]()
Đèn LED nhà thờThông số kỹ thuật:
| Độ phân giải/mm | 3,91 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m2 | 65410/mét vuông |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64 |
| Kích thước mô-đun/mm | 250*250 |
| Xem khoảng cách | ≥4m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể được thêm vào |
| Điều chỉnh màu một điểm | Có thể được thêm vào |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/mét vuông |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách kiểm soát | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, monofilm: 2km |
| Chế độ lái xe | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | (16/1) |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 1000Hz |
| Chế độ điều khiển | Máy tính đồng bộ |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng dẫn sử dụng, vận hành tự động, điều chỉnh liên tục vô cấp |
| 255 bước. Không mất màu xám | |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1/10000 |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | > 5000 giờ |
| Thời gian sống | 100000 giờ |
| Toàn màu trắng (độ sáng giảm một nửa) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45oC |
| Công suất tối đa:/mét vuông | <700W |
| Công suất trung bình:/mét vuông | <220W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra thông tin liên lạc, kiểm tra nguồn điện, |
| màn hình nhiệt độ (cần tùy biến) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, |
| gửi các dấu hiệu cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Chiều rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Độ lệch <3% |
| không thấm nước | IP34 |
| Độ sáng đồng đều | <10% |
| Độ đồng đều màu sắc (tọa độ màu) | ±0,003 |
| Yêu cầu cung cấp điện | AC220V/60HZ |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống |
Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | đang hoạt động: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) |
lưu trữ: 10-95% |
Ưu điểm đèn LED nhà thờ:
1) Tốc độ làm mới cao, độ sáng cao và độ tương phản cao giúp màn hình không bị trễ và hiện tượng nhòe dưới ánh sáng mặt trời trực tiếp.
2) Tiết kiệm năng lượng: dòng điện thấp, đèn có độ sáng cao, được trang bị bộ nguồn chuyển mạch PFC giúp tiết kiệm 30% điện năng.
3) Độ sáng có thể được điều chỉnh để đáp ứng nhu cầu thay đổi môi trường
4) Góc nhìn rộng: Góc nhìn ngang và dọc rất rộng nên phù hợp với góc nhìn rộng
5) Bảo vệ môi trường, chống tĩnh điện, chống bụi, tản nhiệt tốt, tiết kiệm chi phí.
6) Phát hiện và giám sát lỗi: nó có thể theo dõi nhiệt độ bên trong, điện áp, quạt làm mát, v.v. và tự động phát hiện lỗi.
7) Độ tin cậy cao: sử dụng công nghệ quét phân tán và công nghệ thiết kế mô-đun mang lại độ tin cậy và ổn định cao hơn.
8) Hệ thống ổn định và đáng tin cậy: với khả năng chống nhiễu mạnh mẽ và tuổi thọ dài, có thể hoạt động liên tục trong hơn 24 giờ và dễ dàng vận hành hệ thống.
9) Hiệu ứng thuận lợi: sử dụng công nghệ hiệu chỉnh điểm đến điểm giúp hình ảnh rõ hơn và phân lớp mạnh hơn.
10) Lắp đặt và bảo trì thuận tiện các mô-đun hiển thị.
![]()
![]()
![]()
Thông tin về chúng tôi:
SCXKđã chuyên về lĩnh vực LED từ năm 2005. Chúng tôi là nhà sản xuất và cung cấp giải pháp kỹ thuật đầy đủ màu sắc trong nhà và ngoài trời, màn hình LED cho thuê, mô-đun led ở Thâm Quyến ctiy, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc.
Chúng tôi có một đội ngũ chuyên nghiệp và một loạt các thiết bị. Hàng năm các sản phẩm của chúng tôi được xuất khẩu ra nước ngoài và được nhiều nước ưa chuộng, cũng như ở đất nước chúng tôi, bạn có thể tìm thấy nhiều nơi ứng dụng. Chẳng hạn như nhà ga, sân bay, nhà thờ, trung tâm mua sắm, trung tâm thương mại, buổi hòa nhạc, v.v.
Từ đài truyền hình đến đài truyền hình, hội nghị&sự kiện, SCXK Electronics cung cấp nhiều giải pháp màn hình LED bắt mắt và tiết kiệm năng lượng cho các thị trường công nghiệp, thương mại và chính phủ trên toàn thế giới.
![]()
![]()
Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi và hỏi chúng tôi thêm thông tin, luôn chờ đợi bạn!!!