| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1 pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Bước điểm ảnh | 6mm |
| Màu chip LED | Đầy đủ màu sắc |
| Loại LED | SMD 2727 |
| Chống nước | IP65 |
| Vỏ tủ | sắt/nhôm đúc |
| MBI | 51024 |
| Góc nhìn | Ngang:160° Dọc:140° |
| Khoảng cách xem tối ưu | ≥6m |
| Điện áp | DC5V |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Thông số LED | Đỏ:625-630nm |
| Kích thước vỏ tủ | 960*960mm |
| Độ phân giải | 6mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 27.778/m² |
| Độ phân giải module | 32×32 |
| Kích thước module | 192×192mm |
| Khoảng cách xem | 6-400m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >4500cd/m² |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120° |
| Góc nhìn dọc | 60° |
| Tần số quét | >3500Hz |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
Có sẵn trong thùng gỗ hoặc thùng bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm đường biển, đường hàng không hoặc chuyển phát nhanh DHL.