| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Khoảng cách điểm ảnh | 5mm |
| Loại LED | SMD2727 |
| Chức năng hiển thị | Video/Văn bản/Hình ảnh |
| Chống nước | IP65 |
| Chất liệu vỏ | Nhôm đúc hoặc Sắt |
| Góc nhìn | Ngang:160° Dọc:140° |
| Khoảng cách xem tối ưu | >=5m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | hơn 5000cd/m² |
| Thông số LED | Đỏ:625-630nm |
Màn hình LED ngoài trời P5 với góc nhìn rộng cho quảng cáo lắp đặt cố định
Màn hình LED của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong:
| Độ phân giải/mm | 128*128 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 40.000/m² |
| Độ phân giải module | 64*32 |
| Kích thước module | 160x160mm |
| Khoảng cách xem | 5-400m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/m² |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Tần số quét | >3500Hz |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |