| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 10-300m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Lái xe tĩnh |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | > 72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >500 giờ |
| Thời gian tồn tại | >100000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -20°C đến +50°C |
| Công suất tối đa/m2 | < 800w |
| Công suất trung bình/m2 | < 300w |
| Công nghệ tự kiểm tra | Kiểm tra tự động điểm LED, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành (nhu cầu tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | Windows 1999, Windows |
| Cáp điện đầu vào | AC110v đến 220v |
| Nhập tín hiệu | DVI |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |