| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
P5 Smd 1921 Rgb Led Panel 32x32 Module High Resolution Quảng cáo hiển thị LED
Ứng dụng màn hình LED cho thuê
Chắc chắn là lựa chọn tốt nhất cho quảng cáo ngoài trời, màn hình LED cho thuê này mang một số tính năng làm cho nó rất phù hợp với các khu vực ngoài trời.Nó có thể làm việc trong mức độ sáng khác nhau và điều kiện ngoài trời. Hiển thị LED cho thuê cũng có thể được sử dụng tại sân khấu, ngân hàng, quảng bá, triển lãm, trạm, KTV, sân vận động, sân bay và các nơi ngoài trời khác.
Màn hình LED cho thuê P5Tượng màu xám cao - Hình ảnh tốt hơn
Màn hình hiển thị LED của chúng tôi được sản xuất bằng cách sử dụng vật liệu chất lượng tốt nhất, được mua từ hầu hết các nhà cung cấp có uy tín. Các sản phẩm cuối cùng có chất lượng cao nhất và cung cấp kết quả tốt nhất.Tỷ lệ làm mới cao và thang màu xám đảm bảo chất lượng hình ảnh vẫn còn liền mạch.
Màn hình LED cho thuê P5góc nhìn rộng để tiếp cận rộng hơn
Hiển thị có góc nhìn rộng 120 ° ngang và 120 ° dọc, tiếp cận nhiều người xem hơn.trình bày cho tất cả người xem cùng một đầu ra chất lượng caoĐiều này làm cho nó thích hợp cho các cuộc tụ họp lớn.
Màn hình LED cho thuê P5Kiểm tra nghiêm ngặt về tuổi già
Tất cả các sản phẩm trải qua một thử nghiệm lão hóa nghiêm ngặt.Sản phẩm chỉ được đưa vào thị trường nếu nó vượt qua thử nghiệm lão hóa, đảm bảo chất lượng tốt nhất cho bạn.
P5 Các thông số kỹ thuật về màn hình LED cho thuê
| Kích thước pitch | 5mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Pixel bảng điều khiển (dấu chấm) | 64*32 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Thang màu | 256-65536grade/16777216colors |
| Mật độ pixel | 40000 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | 160/120 độ |
| Độ sáng | ≥6500cd/m2 |
| Khoảng cách xem | 5-150m |
| Tiêu thụ năng lượng | 100-1200W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 8kg/phần |
| Nhiệt độ hoạt động | ¥25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~95%RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 1920-3840Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 100m (không liên tiếp), sợi một chế độ: 20000m, sợi đa chế độ: 500m-20km |
| Sức mạnh | 110V/220V/380V±15% 50Hz |
| hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ lái xe | điều khiển dòng điện liên tục |
| chế độ hiển thị | VGA640X480 VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP65 |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM, S-Video; VGA; RGB; Composite Video; SDI |
![]()
Quy trình lắp đặt
![]()
Bao bì và vận chuyển
Bao bì: gỗ & trường hợp bay có sẵn
Giao hàng: Hàng không, biển, DHL, UPS, EMS
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1: Thời hạn thanh toán của bạn là bao lâu?