| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Màn hình LED kỹ thuật số gắn xe tải IP65 màu đầy đủ bước điểm ảnh 10mm
* Mô tả sản phẩm Màn hình LED xe tải di động P10
1. Màn hình LED: Sử dụng chip EPISTAR nhập khẩu, độ sáng cao, tuổi thọ cao, tần số làm mới cao và dễ bảo trì.
2. Máy phát điện: Được thiết kế chuyên dụng cho kiểu dáng này. Độ ồn thấp và ổn định.
3. Hệ thống nâng màn hình LED: Chúng tôi sử dụng bộ nâng điện làm hệ thống nâng, vì sai số đồng bộ hóa của hai bộ nâng điện chỉ là 1mm.
4. Máy điều hòa không khí xe tải: Chức năng quan trọng nhất là làm mát màn hình LED và máy phát điện, đồng thời cũng có thể làm mát tốt khoang xe và cung cấp môi trường rất thoải mái cho nhân viên. Máy điều hòa không khí xe tải
cũng có chỉ số chống rung và chống nước tuyệt vời.
5. Hệ thống điều khiển đa phương tiện: Tủ điều khiển tích hợp với máy tính công nghiệp, bộ khuếch đại và các nút vận hành. Loa được trang bị trong khung xe. Với hệ thống này, bạn có thể thực hiện ghi âm và phát sóng trực tiếp tại chỗ phát sóng chương trình truyền hình, karaoke trực tiếp, v.v.
* Ứng dụng sản phẩm của chúng tôi
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thi đấu thể thao, sân vận động, sân chơi, trường học, nhà thờ
--- Sân bay, bến xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý xe hơi.
--- Các dự án kiến trúc và xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố.
--- Giải trí, hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
* Thông số kỹ thuật Màn hình LED xe tải di động P10
| SMD P10 ngoài trời | |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 10000m2 |
| Độ phân giải module | 32*16 |
| Kích thước module/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 12-300m |
| Điều chỉnh độ sáng điểm đơn | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Chế độ điều khiển | Dòng điện điều khiển không đổi |
| Chế độ quét | quét tĩnh |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng |
Thủ công, hoạt động tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước. Không mất thang độ xám |
| Điểm lỗi | <1> |
| Thời gian hoạt động | >72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lỗi | >500 giờ |
| Tuổi thọ | >100000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | phạm vi nhiệt độ hoạt động -200c-500c |
| Công suất tối đa :/m2 | -<800w |
| Công suất trung bình :/m2 | <300w |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn gửi cảnh báo cho người vận hành (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | Windows 1999, Windows |
| Cáp nguồn đầu vào | AC110v đến 220v |
| Đầu vào tín hiệu | DVI |
| Bảo hành | Bảo hành chất lượng 2 năm, hỗ trợ phụ tùng 10 năm |
Quy trình lắp đặt
![]()
![]()
![]()
![]()
Đóng gói & Vận chuyển
Đóng gói: Hộp gỗ & Hộp bay
Thanh toán: Đặt cọc 30% bằng T/T, trước khi xuất xưởng phải thanh toán 70% còn lại bằng T/T;
Vận chuyển: Bằng đường hàng không, đường biển, DHL, v.v.