| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | 527$-721$ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Tủ | nhôm/sắt đúc ép |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Mật độ pixel | 65410 |
| Hệ thống điều khiển | LSN/NoVa |
| Kích thước mô-đun | 250*250mm |
| Định dạng đèn LED | RGB 3 trong 1 |
| Kích thước tủ (H × V) | 500 × 1000mm |
| Pixel pitch | 3.91mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 250×250mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0.35kg |
| Độ phân giải mô-đun | 64×64 chấm |
| Các mô-đun cho mỗi tủ | 8pcs |
| Kích thước tủ | 500 × 1000mm |
| Vật liệu tủ | nhôm đúc chết |
| Trọng lượng tủ | 12.5kg |
| Nghị quyết của nội các | 128×256 điểm |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
| Mật độ pixel | 65410 điểm/m2 |
| Độ sáng | ≥ 5000 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Khoảng cách nhìn tối thiểu | 4m |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 1000W/m2 |
| Chi tiêu điện trung bình | 350 W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 14-16bit |
| Tần số khung hình | ≥1000 khung hình/s |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥50000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +55°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
| Tín hiệu video (với bộ xử lý) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 mức, điều chỉnh tự động |
| Phương pháp kiểm soát | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, internet |
Có sẵn trong vỏ gỗ hoặc vỏ bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL express.