| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | 416$-665$/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Độ cao vật lý | 3.91mm |
| Vật liệu tủ | Dầu nhôm đúc nghiền |
| Tần số khung hình | ≥ 60Hz |
| Trung bình Không thất bại | ≥ 1000 giờ |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Năng lượng tối đa | 700W/m2 |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Mật độ pixel | 65410 điểm/m2 |
| Hình dạng và kích thước LED | 2mm SMD2121 |
| Định dạng đèn LED | RGB 3 trong 1 |
| Số mẫu | P3.91 | P4.81 | P5 | P6 |
|---|---|---|---|---|
| Mô-đun Phân giải vật lý | 64×64 | 42×42 | 32×64 | 32×32 |
| Kích thước vật lý của module | 250mm × 250mm | 250mm × 250mm | 320mm × 160mm | 192mm x 192mm |
| Kích thước tủ | 500mm × 500mm | 500mm × 500mm | 640mm × 640mm | 576mm × 576mm |
| Cấu hình pixel | SMD 3in1 | |||
| Mật độ LED (điểm/m2) | 65410 | 43222 | 40000 | 27778 |
| Loại mẫu đèn LED | SMD2121 | SMD2121 | SMD2727 | SMD3535 |
| Độ sáng của cân bằng màu trắng | ≥ 1000 nits | ≥ 1000 nits | ≥ 1000 nits | ≥ 1200 nits |
| Tiêu thụ năng lượng (tối đa) | 700W/m2 | 600W/m2 | 600W/m2 | 600W/m2 |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ | |||