| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước bóng đèn | 1515 |
| Độ phân giải/mm | 2 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 250000/m² |
| Độ phân giải module | 160x80 |
| Kích thước module/mm | 320x160 |
| Khoảng cách xem | ≥2m |
| Điều chỉnh độ sáng điểm đơn | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu sắc điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >1000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Xử lý thang độ xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp mạng: 100m, cáp đa chế độ: 500m, cáp đơn chế độ: 5km |
| Chế độ điều khiển | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | 1/40 |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thủ công, hoạt động tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước. Không mất thang độ xám |
| Điểm lỗi điều khiển | <1> |
| Thời gian hoạt động | ≥72giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lỗi | >5000giờ |
| Tuổi thọ | 100000giờ |
| Tuổi thọ - toàn trắng (giảm một nửa độ sáng) | 50000giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65℃ |
| Công suất tối đa:/㎡ | <1100W |
| Công suất trung bình:/㎡ | <380W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, gửi cảnh báo cho người vận hành (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Khoảng cách tâm điểm sáng | Độ lệch<3% |
| Độ đồng đều độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều màu sắc (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V(50Hz-60Hz) |
| Tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, chống quá nhiệt, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ: 10-95% |