| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 27778/m² |
| Độ phân giải module | 32*32 |
| Kích thước module/mm | 192x192 |
| Khoảng cách xem | 5-400m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >3500Hz |
| Phạm vi nhiệt độ làm việc | -20-45℃ |
| Công suất tối đa/㎡ | <900W |
| Công suất trung bình/㎡ | <350W |
| Thời gian sử dụng | 100000 giờ |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, chống quá nhiệt, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
Sự quan tâm lớn nhất của chúng tôi là chất lượng sản phẩm. Đảm bảo cơ bản nhất của chúng tôi: thời gian lão hóa vượt quá 24 giờ. Tỷ lệ điểm lỗi dưới 0,0001. MTBF hơn 10000 giờ. Chúng tôi đảm bảo độ sáng cao và tuổi thọ dài.
Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp, có nhà máy và dây chuyền sản xuất riêng. Không có trung gian và công ty thương mại, giá của chúng tôi cạnh tranh hơn, chất lượng đáng tin cậy hơn.
Hiệu ứng hiển thị LED sáng rõ với hệ thống điều khiển dễ sử dụng cho phép bạn dễ dàng trở thành chuyên gia hiển thị LED đáng ghen tị.
Chúng tôi có một số thiết bị dây chuyền sản xuất tự động có thể đáp ứng nhu cầu về màn hình LED tiêu chuẩn chất lượng cao.
Có sẵn gói thùng gỗ hoặc thùng bay. Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.