| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | 525$-829$ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 3.91mm |
| Tủ | Dầu nhôm đúc chết |
| Tần số khung hình | ≥ 60Hz |
| Trung bình Không thất bại | ≥ 1000 giờ |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| Năng lượng tối đa | 600m2 |
| Kích thước mô-đun | 250×250mm |
| Kích thước tủ | 500×500mm / 500×1000mm |
| Mật độ pixel | 65410 |
| Mô hình sản phẩm | P2 | P2.5 | P3 | P3.91 | P4 | P5 | P6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Pixel Pitch | 2mm | 2.5mm | 3mm | 3.91mm | 4mm | 5mm | 6mm |
| Chế độ lái xe | 1/20 Quét | Xét nghiệm | Xét nghiệm | Xét nghiệm | 1/20 Quét | 1/8 Quét | 1/8 Quét |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B | 1R1G1B | 1R1G1B | 1R1G1B | 1R1G1B | 1R1G1B | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | SMD 1515 Đen | SMD 2020 Đen | SMD 2020 Đen | SMD 2020 Đen | SMD 2020 Đen | SMD 3528 Đen | SMD 3528 Đen |
| Kích thước mô-đun (mm) | 256×256 | 240×240 | 192×192 | 250×250 | 128×128 | 320×160 | 192×192 |
| Module Pixel | 128×128 | 96×96 | 64×64 | 64×64 | 32×32 | 64×32 | 32×32 |
| Mật độ pixel | 250000 điểm/m2 | 160000 điểm/m2 | 111111 điểm/m2 | 65536 điểm/m2 | 62500 điểm/m2 | 40000 điểm/m2 | 27777 điểm/m2 |
| góc nhìn | 140°/120° | 140°/120° | 140°/120° | 140°/120° | 140°/120° | 140°/120° | 140°/120° |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa/tháng trung bình | 1000/400 W/m2 | 1000/400 W/m2 | 900/360 W/m2 | 800/320 W/m2 | 800/320 W/m2 | 600/240 W/m2 | 600/240 W/m2 |
| Độ sáng | ≥1800 cd/m2 | ≥ 1500 cd/m2 | ≥ 1500 cd/m2 | ≥ 1500 cd/m2 | ≥ 1500 cd/m2 | ≥ 1500 cd/m2 | ≥ 1200 cd/m2 |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 3000Hz | ≥2000Hz | ≥2000Hz | ≥2000Hz | ≥2000Hz | ≥2000Hz | ≥2000Hz |
| Khoảng cách xem khuyến cáo | ≥2m | ≥ 2,5m | ≥3m | ≥ 3,91m | ≥4m | ≥ 5m | ≥6m |
| Nhiệt độ hoạt động/ Độ ẩm | -20°C~+65°C/10%~95%RH | ||||||