| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 4mm |
| Loại LED | SMD1921 |
| Kích thước tủ | 320mm*160mm |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| Mật độ điểm | 62500 |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHs, FCC, ISO |
| Pixel Dots | 80*40 |
| Kích thước màn hình | 640*640mm |
| Kích thước đèn | 2121 |
| Nghị quyết | 4mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 62500/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x32 |
| Kích thước mô-đun | 256*128mm |
| Khoảng cách xem | ≥4m |
| Sự cân bằng màu trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |