| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Bảng quảng cáo kỹ thuật số ngoài trời gắn video đầy màu sắc P8 màn hình hiển thị LED quảng cáo lớn
*Mô tả sản phẩm
1. nhẹ. thuận tiện trong vận chuyển và lắp đặt & tiết kiệm chi phí lao động, phù hợp chotrình diễn dòng chảy.
2- Dáng vẻ đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. nối đúng, được lắp đặt & tháo dỡ bởi một người mà không có công cụ.
4. giao diện hoạt động nhân bản với đèn chỉ báo hỏng, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không có thiệt hại cho thang màu xám, đạt được cáccông nghệ cho hình ảnh đẹp.
* Các ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thể thao, sân chơi, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, trạm xe buýt và nhà ga đường sắt.
--- Mặt tiền của các trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố.
--- Show-business, buổi hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
* Thông số kỹ thuật
| SMD ngoài trời P8 | |
| Độ phân giải/mm | 8 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 15625m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 256*128 |
| Khoảng cách xem | 12-300m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Static dring |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng |
Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước, không mất màu xám |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | >72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >500h |
| thời gian sống | >100000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | phạm vi nhiệt độ hoạt động -200c-500c |
| Sức mạnh tối đa:/m2 | -< 800w |
| Công suất trung bình: /m2 | < 300w |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành ((cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | Windows 1999, Windows |
| Cáp điện đầu vào | AC110v đến 220v |
| Nhập tín hiệu | DVI |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |
* Quá trình sản xuất:
1) Kiểm tra đến→2) SMD→3) Plug-in
→4) Đo sóng→5) Sau hàn→6) Kiểm tra
→7) Semi Finished Aging→8) Lắp ráp mô-đun
→9) Glueing→10) Finished Aging→11) Detection Finishing Warehousing
![]()
* Bao bì và vận chuyển
Hộp gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn.
Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
![]()
* Tại sao chọn chúng tôi:
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Hơn nữa, sản xuất tiêu chuẩn và mô-đun độc đáo đảm bảo chất lượng sản phẩm của chúng tôi liên tục.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng
sản xuất mô-đun hiệu quả. chúng tôi luôn luôn bám sát để thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí
lợi cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
hàng tồn kho sẽ được sử dụng để duy trì cung cấp không bị gián đoạn của các sản phẩm.
Dịch vụ hoàn hảo
Tiền bán hàng: nhu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp cho bạn. Anh.
Sau khi bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.
* Câu hỏi thường gặp
Các anh chấp nhận những điều khoản thanh toán như thế nào?
Chúng tôi có thể chấp nhận T/T và Western Union.
Còn chất lượng màn hình LED của anh thì sao?
Kiểm tra trong toàn bộ quy trình sản xuất& 100% kiểm tra trước khi vận chuyển đảm bảo chất lượng
sản phẩm của chúng tôi.
Thời gian giao hàng của anh là bao nhiêu?
Trong vòng 7-35 ngày tùy thuộc vào khu vực và số lượng của bạn.
Màn hình LED của anh có cạnh tranh không?
Vâng, chúng tôi là nhà sản xuất màn hình LED trong hơn 10 năm.
LED của chúng tôi hiển thị khả năng cạnh tranh.
Liên hệ với chúng tôi để tiết kiệm thời gian của bạn và kiếm được lợi nhuận cao!