| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 2sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 8mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Kích thước tủ | 320mm*160mm |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| Mật độ điểm | 15625 |
| Chế độ lái xe | Quét 1/4 |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHs, FCC, ISO, CB |
| Đèn LED | SMD3535 (Đèn LED độ sáng cao) |
| Tiêu chuẩn LED | Pixel thực (1R1G1B) |
| Độ dài sóng màu đỏ | 625-630nm |
| Độ dài sóng xanh | 515-530nm |
| Độ dài sóng xanh | 465-475nm |
| Pixel Pitch | 8mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm x 160mm |
| Độ phân giải mô-đun | 32 điểm x 16 điểm |
| Kích thước tủ | 960mm x 960mm |
| Nghị quyết của Nội các | 120 pixel x 120 pixel |
| Vật liệu tủ | Sắt |
| Mật độ pixel | 15625 pixel/m2 |
| Độ sáng | > 5000cd/m2 |
| góc nhìn | 110° H, 50° V |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 1m~150m |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: 1000w/m2, trung bình: 280w/m2 |
| Tỷ lệ làm mới | 3000hz |
| Điện áp đầu vào | AC220V/50H hoặc AC110V/60H |
| Điện áp đầu ra | DC5V, 40A |
| Mức độ thang màu xám | 1024 |
| Hiển thị màu sắc | 16.7 triệu (R1024 x G1024 x B1024) |
| MTBF | 10,000 giờ |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Mức độ bảo vệ | IP64 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~65°C |
| Độ ẩm làm việc | 10%~99% |