| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | No limit |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Các pixel | 10mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD 3535 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tần số khung hình | ≥ 60HZ |
| Trung bình không thất bại | ≥1000h |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Khoảng cách nhìn | 10-400m |
| Mật độ | 10000 pixel |
| Loại màu | Màu sắc thật sự |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Pixel LED | SMD3535 |
| Tỷ lệ giải quyết | 32*16 |
| IC lái xe | MBI5024 |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Sức mạnh | 200W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C - +55°C |
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Vật liệu tủ | Nhôm xăng / đúc nghiền |
| Trọng lượng tủ | 32.5kg |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65 phía trước / phía sau |
| Vật liệu | Sắt/Điện đúc nhôm |
| Màu sắc | Màu đầy đủ |
| Kích thước | 960*960mm |
| Tỷ lệ giải quyết | 32*16 |
| Số lượng module | 4*6 |
| Mật độ | 1000dots/m2 |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥5500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500 |
| góc nhìn ngang | 110 |
| góc nhìn dọc | 50 |
| Mức độ bảo vệ | Trước/sau: IP65/IP43 |
| Không phẳng | 1mm |
| Khoảng thời gian module | 1mm |
| Trọng lượng | 10-40kg |
| Công suất tối đa/m2 | 600W |
| Tần số khung hình | ≥ 60Hz/s |
| Tần suất làm mới | ≥ 300Hz/s |
| Màu xám | 16777216 |
| Độ sáng được điều chỉnh | 256 lớp bằng tay & 8 lớp bằng quang tự động / màu |
| Tín hiệu đầu vào | RF, S-video, RGB, RGBHV, YUV, YC & Composition, vv |
| Hệ thống điều khiển | Thẻ chỉnh sửa không tuyến tính PCTV + Thẻ hiển thị DVI + Thẻ bộ điều khiển chính + truyền sợi quang (Tìm chọn) |
| MTBF | >5000h |
| Tuổi thọ | >100000h |
| Tỷ lệ đốm | <0.0002 |
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet vv |
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị của chúng tôi được cập nhật thường xuyên.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp của chúng tôi cho phép chúng tôi duy trì giá cả cạnh tranh trong khi thúc đẩy đổi mới kỹ thuật mang lại lợi ích cho khách hàng.
Chúng tôi tôn trọng cam kết giao hàng của mình và thực hiện các quy trình đặc biệt như hàng tồn kho khẩn cấp để duy trì nguồn cung cấp sản phẩm không bị gián đoạn.
Trước khi bán hàng: Chúng tôi xem xét cẩn thận yêu cầu của bạn và đề xuất các sản phẩm phù hợp.
Sau bán hàng: Chúng tôi theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của chúng tôi.